Số liệu thống kê, nhận định LEEDS UTD gặp STOKE CITY

Hạng Nhất Anh, vòng 44

Leeds Utd

Wilfried Gnonto (59')
Joël Piroe (41')
Junior Firpo (26')
Joël Piroe (20')
Joël Piroe (08')
Joël Piroe (06')

FT

6 - 0

(5-0)

Stoke City

- Diễn biến trận đấu Leeds Utd vs Stoke City trực tiếp

  • Harry Gray
    Brenden Aaronso

    86'

     
  • Sam Byram
    Junior Firp

    78'

     
  • Isaac Schmidt
    Jayden Bogl

    77'

     
  •  

    72'

    Tatsuki Seko
    Wouter Burge
  • Largie Ramazani
    Wilfried Gnont

    66'

     
  • Patrick Bamford
    Joël Piro

    66'

     
  •  

    60'

    Bosun Lawal
    Ali Al-Hamad
  • Wilfried Gnonto 

    59'

     
  •  

    45'

    Lynden Gooch
    Josh Wilson-Esbran
  •  

    45'

    Lewis Koumas
    Bae Jun-H
  •  

    45'

    Ben Gibson
    Million Manhoe
  • Joël Piroe 

    41'

     
  • Junior Firpo 

    26'

     
  • Joël Piroe 

    20'

     
  • Ethan Ampadu 

    17'

     
  • Joël Piroe 

    08'

     
  • Joël Piroe 

    06'

     

- Thống kê Leeds Utd đấu với Stoke City

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Leeds Utd

  • 26
    K. Darlow
  • 4
    E. Ampadu
  • 6
    J. Rodon
  • 3
    Junior Firpo
  • 2
    J. Bogle
  • 11
    B. Aaronson
  • 44
    I. Gruev
  • 22
    A. Tanaka
  • 10
    J. Piroe
  • 14
    M. Solomon
  • 29
    W. Gnonto
- Đội hình dự bị:
  • 33
    I. Schmidt
  • 23
    J. Guilavogui
  • 17
    L. Ramazani
  • 25
    S. Byram
  • 19
    Mateo Joseph
  • 1
    I. Meslier
  • 9
    P. Bamford
  • 39
    M. Wöber
  • 45
    Harry Gray

Đội hình Stoke City

  • 1
    V. Johansson
  • 16
    B. Wilmot
  • 26
    A. Phillips
  • 33
    J. Wilson-Esbrand
  • 22
    J. Tchamadeu
  • 8
    L. Baker
  • 6
    W. Burger
  • 4
    B. Pearson
  • 9
    Ali Al Hamadi
  • 10
    Bae Jun-Ho
  • 42
    M. Manhoef
- Đội hình dự bị:
  • 20
    S. Gallagher
  • 24
    A. Moran
  • 11
    L. Koumas
  • 12
    T. Seko
  • 56
    Favour Fawunmi
  • 23
    B. Gibson
  • 2
    L. Gooch
  • 13
    J. Bonham
  • 18
    Wesley

Số liệu đối đầu Leeds Utd gặp Stoke City

Leeds Utd
80%
Hòa
0%
Stoke City
20%

Nhận định, soi kèo Leeds Utd vs Stoke City

Châu Á: -0.96*0 : 1 3/4*0.84

Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên LEE khi thắng 6/11 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: LEE

Tài xỉu: 0.89*2 3/4*0.98

3/5 trận gần đây của LEE có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của STO cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Leeds Utd gặp Stoke City

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Coventry 46 28 11 7 97 45 95
1. Swansea City 11 7 2 2 16 8 23
2. West Ham Utd 11 6 4 1 30 12 22
2. Ipswich 46 23 15 8 80 47 84
3. Middlesbrough 11 6 4 1 22 16 22
4. Southampton 11 6 3 2 21 10 21
5. Birmingham 11 5 5 1 20 11 20
6. Hull City 46 21 10 15 70 66 73
6. West Brom 11 6 2 3 15 12 20
7. Stoke City 11 6 1 4 18 16 19
8. Wolves 10 5 2 3 18 15 17
9. QPR 11 4 5 2 15 12 17
10. Blackburn Rovers 11 4 3 4 17 16 15
11. Sheffield Utd 11 4 3 4 15 14 15
12. Millwall 11 4 3 4 18 18 15
13. Portsmouth 10 4 2 4 13 13 14
14. Wrexham 11 3 5 3 15 16 14
15. Bolton 11 4 2 5 15 18 14
16. Bristol City 11 4 2 5 12 15 14
17. Charlton Athletic 11 3 5 3 10 15 14
18. Lincoln 11 3 3 5 9 19 12
19. Cardiff City 11 2 5 4 18 17 11
20. Watford 11 3 2 6 10 19 11
21. Norwich 11 3 0 8 17 21 9
22. Oxford Utd 46 11 14 21 45 59 47
22. Burnley 11 1 5 5 16 21 8
23. Derby County 11 1 3 7 9 20 6
23. Leicester City 46 12 16 18 58 68 52
24. Sheffield Wed. 46 2 12 32 29 89 18
24. Preston North End 11 1 1 9 9 24 4
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinNhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáikèo nhà cáigame bài đổi thưởngsocolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo