Số liệu thống kê, nhận định MAINZ II gặp SSV ULM

Hạng 4 Đức - Miền Nam, vòng 12

Mainz II

FT

1 - 1

(0-0)

SSV Ulm

- Thống kê Mainz II đấu với SSV Ulm

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Mainz II gặp SSV Ulm

Mainz II
20%
Hòa
20%
SSV Ulm
60%

Nhận định, soi kèo Mainz II vs SSV Ulm

Châu Á: **

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên ULM khi thắng 6/16 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: ULM

Tài xỉu: **

3/5 trận gần đây của ULM có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Mainz II gặp SSV Ulm

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Sonnenhof 34 20 8 6 86 43 68
1. Aalen 9 7 1 1 20 6 22
2. VfR Mannheim 9 6 3 0 17 5 21
3. SGV Freiberg 8 4 4 0 21 11 16
4. Stuttgart Kickers 9 5 1 3 13 10 16
5. Sandhausen 9 4 2 3 14 16 14
6. Ein.Trier 9 4 1 4 9 13 13
7. Freiburg II 7 3 2 2 11 9 11
8. Hessen Kassel 9 3 2 4 15 17 11
9. TSV Steinbach 8 3 1 4 15 14 10
10. Offenbach 7 3 1 3 13 13 10
11. Ein.Frankfurt II 7 3 1 3 7 7 10
12. Homburg 7 2 3 2 8 8 9
13. Astoria Walldorf 9 2 3 4 12 13 9
14. SSV Ulm 9 1 5 3 11 14 8
15. FSV Frankfurt 7 2 2 3 9 12 8
15. Bayern Alzenau 34 8 5 21 44 73 29
16. TSV Schott Mainz 33 7 4 22 38 80 25
16. Mainz II 9 2 2 5 8 17 8
17. TSG Balingen 33 6 6 21 31 80 24
17. Kaiserslautern II 8 2 1 5 8 13 7
18. Bahlinger 34 4 10 20 34 75 22
18. Barockstadt FL 8 0 1 7 6 19 1
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 4 ĐỨC - MIỀN NAM
Thứ 7, ngày 17/10
00h00 Sandhausen 2 - 4 Offenbach
19h00 SGV Freiberg 3 - 0 Barockstadt FL
19h00 Stuttgart Kickers 3 - 1 TSV Steinbach
19h00 Ein.Frankfurt II 2 - 1 Kaiserslautern II
19h00 Mainz II 1 - 1 SSV Ulm
19h00 Hessen Kassel 0 - 3 VfR Mannheim
19h00 Aalen 2 - 0 Astoria Walldorf
C.Nhật, ngày 18/10
19h00 Ein.Trier 3 - 2 FSV Frankfurt
19h00 Homburg 2 - 1 Freiburg II
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdOPEN88GK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đá
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo