Số liệu thống kê, nhận định MELBOURNE CITY gặp WESTERN UNITED

VĐQG Australia, vòng 26

Melbourne City

Jamie Maclaren (19')

FT

1 - 0

(1-0)

Western United

- Diễn biến trận đấu Melbourne City vs Western United trực tiếp

  • Zane Schreiber
    Jamie Maclare

    90'

     
  • Callum Talbot
    Marin Jakoli

    73'

     
  •  

    66'

    Abel Walatee
    Lachlan Wale
  •  

    66'

    James Donachie
  • Max Caputo
    Tolgay Arslan (chấn thương)

    62'

     
  • Alessandro Lopane
    Leo Nate

    61'

     
  •  

    52'

    Oliver Lavale
    Michael Ruhs (chấn thương)
  • Mathew Leckie 

    28'

     
  • Jamie Maclaren 

    19'

     

- Thống kê Melbourne City đấu với Western United

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Melbourne City

  • 1
    Jamie Young
  • 26
    Samuel Souprayen
  • 4
    Nuno Reis
  • 14
    Vicente Fernández
  • 6
    Steven Ugarkovic
  • 10
    Tolgay Arslan
  • 8
    James Jeggo
  • 7
    Mathew Leckie
  • 9
    Jamie Maclaren
  • 11
    Léo Natel
  • 44
    Marin Jakolis
- Đội hình dự bị:
  • 17
    Terry Antonis
  • 37
    Max Caputo
  • 25
    Callum Talbot
  • 33
    Patrick Beach
  • 22
    Curtis Good
  • 21
    Alessandro Lopane
  • 35
    Zane Schreiber

Đội hình Western United

  • 1
    Tom Heward-Belle
  • 4
    James Donachie
  • 22
    Kane Vidmar
  • 17
    Ben Garuccio
  • 6
    Tomoki Imai
  • 39
    Matthew Grimaldi
  • 21
    Sebastian Pasquali
  • 32
    Angus Thurgate
  • 9
    Michael Ruhs
  • 8
    Lachlan Wales
  • 77
    Riku Danzaki
- Đội hình dự bị:
  • 24
    Connor O'Toole
  • 29
    Charbel Shamoon
  • 45
    Abel Walatee
  • 10
    Steven Lustica
  • 41
    Oliver Lavale
  • 33
    Matthew Sutton
  • 49
    Jake Najdovski

Nhận định, soi kèo Melbourne City vs Western United

Châu Á: 0.92*0 : 1 1/4*0.96

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên MELC khi thắng 9/16 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: MELC

Tài xỉu: 0.93*3 1/2*0.95

4/5 trận gần đây của MELC có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của WEUN cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Melbourne City gặp Western United

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Auckland FC 1 1 0 0 3 1 3
2. Macarthur FC 1 1 0 0 2 1 3
3. Central Coast 1 0 1 0 2 2 1
4. Newcastle Jets 1 0 1 0 2 2 1
5. Sydney FC 1 0 1 0 0 0 1
6. WS Wanderers 1 0 1 0 0 0 1
7. Adelaide Utd 0 0 0 0 0 0 0
8. Brisbane Roar 0 0 0 0 0 0 0
9. Melb. Victory 0 0 0 0 0 0 0
10. Wellington Phoenix 0 0 0 0 0 0 0
11. Perth Glory 1 0 0 1 1 2 0
12. Melbourne City 1 0 0 1 1 3 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG AUSTRALIA
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdOPEN88GK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đá
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo