Số liệu thống kê, nhận định MIRASSOL/SP gặp CORITIBA/PR

VĐQG Brazil, vòng 6

Mirassol/SP

FT

0 - 1

(0-0)

Coritiba/PR

- Thống kê Mirassol/SP đấu với Coritiba/PR

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Mirassol/SP gặp Coritiba/PR

Mirassol/SP
75%
Hòa
0%
Coritiba/PR
25%

Nhận định, soi kèo Mirassol/SP vs Coritiba/PR

Châu Á: 0.96*0 : 3/4*0.92

Coritiba/PR thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần đây. Lịch sử đối đầu gọi tên Mirassol/SP khi thắng 2/3 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: MRSO

Tài xỉu: 0.84*2 1/4*-0.98

3/5 trận gần đây của Coritiba/PR có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Mirassol/SP gặp Coritiba/PR

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Palmeiras/SP 33 21 9 3 58 22 72
2. Flamengo/RJ 31 20 7 4 61 25 67
3. Athletico/PR 33 15 9 9 52 42 54
4. Fluminense/RJ 32 14 10 8 52 42 52
5. Cruzeiro/MG 32 15 6 11 51 48 51
6. Atl. Mineiro/MG 31 14 8 9 42 35 50
7. Bahia/BA 31 13 10 8 44 39 49
8. Santos/SP 32 13 9 10 50 47 48
9. Sao Paulo/SP 33 14 6 13 37 35 48
10. Bragantino/SP 31 11 9 11 40 36 42
11. Botafogo/RJ 32 11 9 12 45 48 42
12. Vasco DG/RJ 32 10 8 14 41 44 38
13. Coritiba/PR 32 10 8 14 37 54 38
14. Vitoria/BA 31 10 7 14 34 45 37
15. Mirassol/SP 31 9 9 13 36 44 36
16. Corinthians/SP 31 8 9 14 32 39 33
17. Internacional/RS 32 7 11 14 33 41 32
18. Gremio/RS 31 7 10 14 34 44 31
19. Remo/PA 32 5 11 16 35 51 26
20. Chapecoense 31 3 9 19 30 63 18
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BRAZIL
Thứ 5, ngày 19/03
05h00 Palmeiras/SP 2 - 1 Botafogo/RJ
05h00 Bahia/BA 2 - 0 Bragantino/SP
05h40 Athletico/PR 2 - 1 Cruzeiro/MG
06h00 Atl. Mineiro/MG 1 - 0 Sao Paulo/SP
06h00 Mirassol/SP 0 - 1 Coritiba/PR
07h30 Vasco DG/RJ 3 - 2 Fluminense/RJ
07h30 Santos/SP 1 - 2 Internacional/RS
Thứ 6, ngày 20/03
05h00 Gremio/RS 2 - 0 Vitoria/BA
06h00 Flamengo/RJ 3 - 0 Remo/PA
07h30 Chapecoense 0 - 0 Corinthians/SP
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwingo88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáikèo nhà cáigame bài đổi thưởngsocolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu8xbet
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo