Số liệu thống kê, nhận định ODENSE BK gặp VEJLE

VĐQG Đan Mạch, vòng 17

Odense BK

FT

3 - 0

(2-0)

Vejle

- Thống kê Odense BK đấu với Vejle

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Odense BK gặp Vejle

Odense BK
20%
Hòa
20%
Vejle
60%

Nhận định, soi kèo Odense BK vs Vejle

Châu Á: 0.90*0 : 1/2*0.98

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên Odense khi thắng 12/22 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán: ODE

Tài xỉu: 0.85*2 3/4*-0.98

3/5 trận gần đây của Odense có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của Vejle cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Odense BK gặp Vejle

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Kobenhavn 11 8 1 2 25 11 25
2. Midtjylland 10 6 4 0 19 10 22
3. Viborg 10 6 2 2 17 8 20
4. Nordsjaelland 11 5 4 2 17 13 19
5. Brondby 11 5 1 5 18 19 16
6. AC Horsens 11 3 4 4 18 19 13
7. Odense BK 11 3 4 4 10 15 13
8. Silkeborg IF 11 2 5 4 15 19 11
9. Randers 11 3 2 6 11 16 11
10. Aarhus AGF 11 1 6 4 15 18 9
11. Sonderjyske 11 2 2 7 16 24 8
12. Lyngby 11 1 5 5 15 24 8
13. Sonderborg 0 0 0 0 0 0 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG ĐAN MẠCH
Thứ 2, ngày 07/12
00h00 AC Horsens vs Kobenhavn
00h00 Viborg vs Sonderjyske
00h00 Brondby vs Odense BK
00h00 Midtjylland vs Silkeborg IF
00h00 Aarhus AGF vs Randers
00h00 Nordsjaelland vs Lyngby
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdOPEN88GK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đá
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo