Số liệu thống kê, nhận định OXFORD UTD gặp LEICESTER CITY

Hạng Nhất Anh, vòng 5

Oxford Utd

Boubakary Soumare (O.g 44')
Will Lankshear (09')

FT

2 - 2

(2-1)

Leicester City

(55') Ricardo Pereira
(13') Jordan Ayew

- Diễn biến trận đấu Oxford Utd vs Leicester City trực tiếp

  •  

    90+1'

    Bobby De Cordova-Reid
    Jordan Aye
  • Siriki Dembele
    Jack Curri

    89'

     
  • Mark Harris
    Will Lankshea

    89'

     
  •  

    78'

    Jordan James
    Hamza Choudhur
  •  

    75'

    Patson Daka
    Abdul Fataw
  • Stanley Mills
    Przemyslaw Plachet

    73'

     
  • Nik Prelec
    Filip Kraste

    72'

     
  • Sam Long 

    63'

     
  •  

    55'

    Ricardo Pereira
  • Luke Harris
    Matt Phillips (chấn thương)

    52'

     
  •  

    50'

    Jannik Vestergaard
  •  

    45'

    Ricardo Pereira
    Stephy Mavidid
  •  

    45'

    Harry Winks
    Boubakary Soumar
  • Boubakary Soumare 

    44'

     
  •  

    24'

    Aaron Ramsey
  •  

    13'

    Jordan Ayew
  • Will Lankshear 

    09'

     
  •  

    03'

    Boubakary Soumare

- Thống kê Oxford Utd đấu với Leicester City

19(2) Sút bóng 8(5)
4 Phạt góc 4
10 Phạm lỗi 11
0 Thẻ đỏ 1
1 Thẻ vàng 2
2 Việt vị 4
55% Cầm bóng 45%

Đội hình Oxford Utd

  • 1
    J. Cumming
  • 10
    M. Phillips
  • 29
    B. Davies
  • 6
    M. Helik
  • 2
    S. Long
  • 26
    Jack Currie
  • 7
    P. Placheta
  • 14
    De Keersmaecker
  • 8
    C. Brannagan
  • 50
    F. Krastev
  • 27
    W. Lankshear
- Đội hình dự bị:
  • 9
    M. Harris
  • 17
    S. Mills
  • 19
    T. Goodrham
  • 21
    M. Ingram
  • 16
    Nik Prelec
  • 23
    S. Dembele
  • 12
    Luke Harris
  • 4
    W. Vaulks
  • 15
    B. Spencer

Đội hình Leicester City

  • 1
    J. Stolarczyk
  • 33
    Luke Thomas
  • 23
    J. Vestergaard
  • 5
    C. Okoli
  • 17
    H. Choudhury
  • 22
    O. Skipp
  • 24
    B. Soumare
  • 10
    S. Mavididi
  • 30
    A. Ramsey
  • 7
    A. Fatawu
  • 9
    J. Ayew
- Đội hình dự bị:
  • 3
    W. Faes
  • 21
    R. Pereira
  • 14
    Cordova-Reid
  • 8
    H. Winks
  • 6
    W. Ndidi
  • 18
    J. Ayew
  • 20
    P. Daka
  • 28
    J. Monga
  • 31
    D. Iversen

Số liệu đối đầu Oxford Utd gặp Leicester City

Oxford Utd
50%
Hòa
25%
Leicester City
25%

Nhận định, soi kèo Oxford Utd vs Leicester City

Châu Á: 0.98*1/2 : 0*0.90

Oxford Utd đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, Leicester thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: LEI

Tài xỉu: 0.86*2 1/4*-0.99

3/5 trận gần đây của Oxford Utd có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Leicester cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Oxford Utd gặp Leicester City

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Coventry 46 28 11 7 97 45 95
1. Swansea City 11 7 2 2 16 8 23
2. West Ham Utd 11 6 4 1 30 12 22
2. Ipswich 46 23 15 8 80 47 84
3. Middlesbrough 11 6 4 1 22 16 22
4. Southampton 11 6 3 2 21 10 21
5. Birmingham 11 5 5 1 20 11 20
6. Hull City 46 21 10 15 70 66 73
6. West Brom 11 6 2 3 15 12 20
7. Stoke City 11 6 1 4 18 16 19
8. Wolves 10 5 2 3 18 15 17
9. QPR 11 4 5 2 15 12 17
10. Blackburn Rovers 11 4 3 4 17 16 15
11. Sheffield Utd 11 4 3 4 15 14 15
12. Millwall 11 4 3 4 18 18 15
13. Portsmouth 10 4 2 4 13 13 14
14. Wrexham 11 3 5 3 15 16 14
15. Bolton 11 4 2 5 15 18 14
16. Bristol City 11 4 2 5 12 15 14
17. Charlton Athletic 11 3 5 3 10 15 14
18. Lincoln 11 3 3 5 9 19 12
19. Cardiff City 11 2 5 4 18 17 11
20. Watford 11 3 2 6 10 19 11
21. Norwich 11 3 0 8 17 21 9
22. Oxford Utd 46 11 14 21 45 59 47
22. Burnley 11 1 5 5 16 21 8
23. Derby County 11 1 3 7 9 20 6
23. Leicester City 46 12 16 18 58 68 52
24. Sheffield Wed. 46 2 12 32 29 89 18
24. Preston North End 11 1 1 9 9 24 4
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH
Thứ 7, ngày 05/09
18h30 Preston North End 2 - 1 Blackburn Rovers
18h30 Stoke City 4 - 0 Charlton Athletic
18h30 Lincoln 1 - 1 Southampton
21h00 Sheffield Utd 1 - 3 Norwich
21h00 Portsmouth 2 - 0 Cardiff City
21h00 Burnley 1 - 2 Bristol City
21h00 Birmingham vs Wolves
21h00 West Ham Utd 3 - 0 Derby County
21h00 West Brom 1 - 0 Watford
21h00 Millwall 4 - 0 Bolton
21h00 QPR 0 - 1 Middlesbrough
C.Nhật, ngày 06/09
02h00 Swansea City 0 - 0 Wrexham
18h00 Birmingham 2 - 2 Wolves
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vip
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo