Số liệu thống kê, nhận định PRACHUAP FC gặp SUKHOTHAI

VĐQG Thái Lan, vòng 2

Prachuap FC

Mendez E. (PEN 42')

FT

1 - 0

(1-0)

Sukhothai

- Thống kê Prachuap FC đấu với Sukhothai

11(4) Sút bóng 10(2)
6 Phạt góc 1
13 Phạm lỗi 14
0 Thẻ đỏ 0
2 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 2
46% Cầm bóng 54%

Số liệu đối đầu Prachuap FC gặp Sukhothai

Prachuap FC
20%
Hòa
60%
Sukhothai
20%

Nhận định, soi kèo Prachuap FC vs Sukhothai

Châu Á: 0.77*0 : 1*0.99

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên SUK khi thắng 5/15 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: SUK

Tài xỉu: 0.79*2 1/2*0.97

4/5 trận gần đây của PRACH có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Prachuap FC gặp Sukhothai

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Prachuap FC 5 4 0 1 8 3 12
2. Uthai Thani FC 5 3 1 1 12 7 10
3. Buriram Utd 4 3 1 0 8 4 10
4. Bangkok Utd 4 3 0 1 8 4 9
5. Port FC 4 3 0 1 8 6 9
6. Rayong FC 5 2 2 1 8 7 8
7. Ratchaburi 4 2 1 1 9 3 7
8. Ayutthaya 5 2 1 2 5 6 7
9. Sisaket FC 4 2 0 2 4 5 6
10. Sukhothai 5 2 0 3 8 12 6
11. BG Pathum United 4 1 2 1 6 6 5
12. Chiangrai Utd 4 1 1 2 3 4 4
13. Pattani FC 4 1 1 2 4 7 4
14. Muang Thong Utd 30 6 8 16 27 52 26
14. Lamphun Warrior 5 1 1 3 5 9 4
15. Nakhon Ratch. 30 6 6 18 20 44 24
15. Rasisalai United 5 0 1 4 7 15 1
16. Kanchanaburi Power 30 4 11 15 29 54 23
16. Chonburi 5 0 0 5 4 9 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG THÁI LAN
Thứ 6, ngày 11/09
18h00 Buriram Utd 1 - 1 Chiangrai Utd
18h30 Port FC 2 - 1 Lamphun Warrior
19h00 Ratchaburi 1 - 0 Bangkok Utd
Thứ 7, ngày 12/09
18h00 Sisaket FC 0 - 1 Ayutthaya
18h30 Uthai Thani FC 1 - 2 Pattani FC
19h00 BG Pathum United 3 - 2 Rasisalai United
C.Nhật, ngày 13/09
18h00 Prachuap FC 1 - 0 Sukhothai
19h00 Chonburi 2 - 3 Rayong FC
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdOPEN88GK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclub
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo