Số liệu thống kê, nhận định RAYO VALLECANO gặp REAL BETIS

VĐQG Tây Ban Nha, vòng 16

Rayo Vallecano

FT

0 - 0

(0-0)

Real Betis

- Diễn biến trận đấu Rayo Vallecano vs Real Betis trực tiếp

  • Ivan Balliu 

    88'

     
  • Ivan Balliu
    Alvaro Garci

    83'

     
  • Gerard Gumbau
    Isi Palazo

    83'

     
  • Pathe Ciss 

    75'

     
  •  

    74'

    Sergi Altimira
    Pablo Fornal
  •  

    74'

    Pablo Garcia
    Rodrigo Riquelm
  • Pedro Diaz
    Oscar Valenti

    66'

     
  • Sergio Camello
    Pacha Espin

    66'

     
  •  

    59'

    Giovani Lo Celso
    Nelson Deoss
  • Augusto Batalla 

    45+5'

     
  • Fran Perez 

    45+1'

     
  • Fran Perez
    Jorge de Frutos (chấn thương)

    18'

     
  •  

    09'

    Marc Roca
  •  

    07'

    Marc Bartra
    Diego Llorente (chấn thương)

- Thống kê Rayo Vallecano đấu với Real Betis

23(7) Sút bóng 13(6)
8 Phạt góc 3
10 Phạm lỗi 7
0 Thẻ đỏ 0
4 Thẻ vàng 1
4 Việt vị 0
59% Cầm bóng 41%

Đội hình Rayo Vallecano

  • 13
    A. Batalla
  • 2
    Andrei Ratiu
  • 24
    F. Lejeune
  • 32
    N. Mendy
  • 3
    Pep Chavarria
  • 6
    P. Ciss
  • 23
    O. Valentin
  • 19
    J. de Frutos
  • 7
    Isi Palazon
  • 22
    Pacha
  • 18
    A. Garcia
- Đội hình dự bị:
  • 21
    A. Embarba
  • 5
    L. Felipe
  • 20
    I. Balliu
  • 33
    J. Vertrouwd
  • 10
    Sergio Camello
  • 4
    Pedro Diaz
  • 15
    G. Gumbau
  • 30
    Miguel Morro
  • 1
    D. Cardenas
  • 28
    S. Becerra

Đội hình Real Betis

  • 1
    Alvaro Valles
  • 12
    R. Rodriguez
  • 4
    Natan
  • 3
    D. Llorente
  • 24
    Aitor Ruibal
  • 21
    Marc Roca
  • 18
    N. Deossa
  • 17
    R. Riquelme
  • 8
    Pablo Fornals
  • 7
    Antony
  • 19
    C. Hernandez
- Đội hình dự bị:
  • 52
    Pablo Garcia
  • 40
    A. Ortiz
  • 20
    G. Lo Celso
  • 5
    M. Bartra
  • 9
    E. Avila
  • 16
    V. Gomez
  • 6
    S. Altimira
  • 25
    Pau Lopez
  • 13
    Adrian

Nhận định, soi kèo Rayo Vallecano vs Real Betis

Châu Á: 0.89*0 : 0*0.99

Rayo Vallecano đang chơi KHÔNG TỐT (thua 2/4 trận gần đây). Mặt khác, Real Betis thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán: RBE

Tài xỉu: 0.97*2 1/2*0.91

3/5 trận gần đây của Rayo Vallecano có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Rayo Vallecano gặp Real Betis

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Sevilla 2 2 0 0 5 2 6
2. Alaves 2 1 1 0 4 1 4
3. Atletico Madrid 2 1 1 0 4 2 4
4. Barcelona 1 1 0 0 5 0 3
5. Espanyol 2 1 0 1 4 2 3
6. Real Madrid 1 1 0 0 2 1 3
7. Real Betis 1 1 0 0 1 0 3
8. Getafe 2 1 0 1 1 3 3
9. Villarreal 2 0 2 0 4 4 2
10. Deportivo 1 0 1 0 1 1 1
11. Celta Vigo 1 0 1 0 0 0 1
12. Valencia 1 0 1 0 0 0 1
13. Racing Santander 2 0 1 1 2 3 1
14. Rayo Vallecano 2 0 1 1 2 3 1
15. Elche 2 0 1 1 1 6 1
16. Osasuna 0 0 0 0 0 0 0
17. Mallorca 38 11 9 18 47 57 42
17. Real Sociedad 1 0 0 1 0 1 0
18. Athletic Bilbao 1 0 0 1 1 3 0
19. Malaga 1 0 0 1 0 2 0
19. Girona 38 9 14 15 39 55 41
20. Real Oviedo 38 6 11 21 26 60 29
20. Levante 1 0 0 1 0 3 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG TÂY BAN NHA
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo