Số liệu thống kê, nhận định RAYO VALLECANO gặp REAL MADRID

VĐQG Tây Ban Nha, vòng 12

Rayo Vallecano

FT

0 - 0

(0-0)

Real Madrid

- Diễn biến trận đấu Rayo Vallecano vs Real Madrid trực tiếp

  • Alemao
    Alvaro Garci

    83'

     
  • Gerard Gumbau
    Unai Lope

    83'

     
  •  

    83'

    Trent Alexander-Arnold
    Federico Valverde (chấn thương)
  •  

    79'

    Rodrygo
    Eduardo Camaving
  • Oscar Valentin
    Jorge de Fruto

    71'

     
  •  

    71'

    Dani Ceballos
    Brahim Dia
  • Fran Perez
    Isi Palazo

    71'

     
  • Jorge de Frutos 

    45+3'

     
  •  

    45'

    Eder Militao
    Dean Huijse
  •  

    44'

    Brahim Diaz
  •  

    36'

    Dean Huijsen
  • Alvaro Garcia 

    33'

     
  • Pacha Espino
    Pedro Diaz (chấn thương)

    27'

     
  • Andrei Ratiu 

    15'

     

- Thống kê Rayo Vallecano đấu với Real Madrid

13(2) Sút bóng 21(5)
5 Phạt góc 8
17 Phạm lỗi 7
0 Thẻ đỏ 0
3 Thẻ vàng 2
1 Việt vị 1
46% Cầm bóng 54%

Đội hình Rayo Vallecano

  • 13
    A. Batalla
  • 2
    Andrei Ratiu
  • 24
    F. Lejeune
  • 32
    N. Mendy
  • 3
    Pep Chavarria
  • 6
    P. Ciss
  • 17
    Unai Lopez
  • 7
    Isi Palazon
  • 4
    Pedro Diaz
  • 18
    A. Garcia
  • 19
    J. de Frutos
- Đội hình dự bị:
  • 15
    G. Gumbau
  • 21
    A. Embarba
  • 1
    D. Cardenas
  • 10
    Sergio Camello
  • 23
    O. Valentin
  • 28
    S. Becerra
  • 8
    O. Trejo
  • 33
    J. Vertrouwd
  • 20
    I. Balliu
  • 40
    A. Molina
  • 9
    Alemao
  • 22
    Pacha

Đội hình Real Madrid

  • 1
    T. Courtois
  • 18
    A. Carreras
  • 24
    D. Huijsen
  • 17
    R. Asencio
  • 8
    F. Valverde
  • 6
    E. Camavinga
  • 15
    A. Guler
  • 7
    Vinicius Jr
  • 5
    J. Bellingham
  • 21
    Brahim Diaz
  • 10
    K. Mbappe
- Đội hình dự bị:
  • 43
    Sergio Mestre
  • 16
    G. Garcia
  • 19
    D. Ceballos
  • 13
    A. Lunin
  • 3
    Eder Militao
  • 12
    T. Arnold
  • 23
    F. Mendy
  • 20
    Fran Garcia
  • 11
    Rodrygo
  • 4
    D. Alaba
  • 9
    Endrick

Nhận định, soi kèo Rayo Vallecano vs Real Madrid

Châu Á: -0.93*1 : 0*0.80

Rayo Vallecano thi đấu TỰ TIN (thắng cả 3 trận sân nhà gần nhất). 3 trận gần nhất tiếp đón Real Madrid trên sân nhà họ cũng không thua.

Dự đoán: RAY

Tài xỉu: -0.99*3*0.87

4/5 trận gần đây của Rayo Vallecano có từ 3 bàn trở lên. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Rayo Vallecano gặp Real Madrid

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Sevilla 2 2 0 0 5 2 6
2. Alaves 2 1 1 0 4 1 4
3. Atletico Madrid 2 1 1 0 4 2 4
4. Barcelona 1 1 0 0 5 0 3
5. Espanyol 2 1 0 1 4 2 3
6. Real Madrid 1 1 0 0 2 1 3
7. Real Betis 1 1 0 0 1 0 3
8. Getafe 2 1 0 1 1 3 3
9. Villarreal 2 0 2 0 4 4 2
10. Deportivo 2 0 2 0 2 2 2
11. Celta Vigo 1 0 1 0 0 0 1
12. Osasuna 1 0 1 0 0 0 1
13. Valencia 1 0 1 0 0 0 1
14. Racing Santander 2 0 1 1 2 3 1
15. Rayo Vallecano 2 0 1 1 2 3 1
16. Malaga 2 0 1 1 1 3 1
17. Levante 2 0 1 1 0 3 1
17. Mallorca 38 11 9 18 47 57 42
18. Elche 2 0 1 1 1 6 1
19. Real Sociedad 1 0 0 1 0 1 0
19. Girona 38 9 14 15 39 55 41
20. Real Oviedo 38 6 11 21 26 60 29
20. Athletic Bilbao 1 0 0 1 1 3 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG TÂY BAN NHA
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam kết quả bóng đá
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo