Số liệu thống kê, nhận định REAL MADRID gặp B.DORTMUND

Cúp C1 Châu Âu, vòng 3

Real Madrid

Vinicius Junior (90+3')
Vinicius Junior (86')
Lucas Vazquez (83')
Vinicius Junior (62')
Antonio Rüdiger (60')

FT

5 - 2

(0-2)

B.Dortmund

(34') Jamie Gittens
(30') Donyell Malen

- Diễn biến trận đấu Real Madrid vs B.Dortmund trực tiếp

  • Vinicius Junior 

    90+3'

     
  • Arda Güler
    Jude Bellingha

    90'

     
  • Dani Ceballos
    Kylian Mbapp

    90'

     
  • Vinicius Junior 

    87'

     
  • Vinicius Junior 

    86'

     
  • Aurelien Tchouameni
    Rodryg

    85'

     
  • Lucas Vazquez 

    83'

     
  •  

    76'

    Maximilian Beier
    Felix Nmech
  •  

    76'

    Emre Can
    Julian Ryerso
  • Eduardo Camavinga
    Luka Modri

    71'

     
  •  

    64'

    Pascal Grob
    Donyell Male
  • Vinicius Junior 

    62'

     
  • Antonio Rüdiger 

    60'

     
  •  

    55'

    Waldemar Anton
    Jamie Gitten
  •  

    34'

    Jamie Gittens
  •  

    30'

    Donyell Malen

- Thống kê Real Madrid đấu với B.Dortmund

26(10) Sút bóng 8(7)
11 Phạt góc 4
10 Phạm lỗi 11
0 Thẻ đỏ 0
1 Thẻ vàng 0
1 Việt vị 0
52% Cầm bóng 48%

Đội hình Real Madrid

  • 1
    T. Courtois
  • 17
    Lucas Vazquez
  • 3
    Eder Militao
  • 22
    A. Rudiger
  • 23
    F. Mendy
  • 11
    Rodrygo
  • 8
    F. Valverde
  • 10
    L. Modric
  • 5
    J. Bellingham
  • 9
    K. Mbappe
  • 7
    Vinicius Jr
- Đội hình dự bị:
  • 26
    F. Gonzalez
  • 16
    Endrick
  • 14
    A. Tchouameni
  • 15
    A. Guler
  • 20
    Fran Garcia
  • 18
    Jesus Vallejo
  • 6
    E. Camavinga
  • 13
    A. Lunin
  • 19
    D. Ceballos

Đội hình B.Dortmund

  • 1
    G. Kobel
  • 5
    Bensebaini
  • 4
    Schlotterbeck
  • 25
    N. Süle
  • 26
    J. Ryerson
  • 20
    M. Sabitzer
  • 8
    F. Nmecha
  • 43
    Bynoe-Gittens
  • 10
    J. Brandt
  • 21
    D. Malen
  • 9
    S. Guirassy
- Đội hình dự bị:
  • 13
    P. Grob
  • 46
    Ayman Azhil
  • 37
    T. Raschl
  • 42
    H. Blank
  • 35
    M. Lotka
  • 33
    A. Meyer
  • 39
    Filippo Mane
  • 14
    M. Beier
  • 23
    E. Can
  • 3
    W. Anton
  • 38
    K. Watjen

Số liệu đối đầu Real Madrid gặp B.Dortmund

Real Madrid
100%
Hòa
0%
B.Dortmund
0%

Nhận định, soi kèo Real Madrid vs B.Dortmund

Châu Á: 0.94*0 : 1 1/4*0.94

Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên RMA khi thắng 3 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán: RMA

Tài xỉu: 0.83*3 1/4*0.97

5 trận gần đây của BDO có từ 3 bàn trở lên. Bên cạnh đó, 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Real Madrid gặp B.Dortmund

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. PSG 3 3 0 0 14 5 9
2. Stuttgart 3 2 1 0 7 2 7
3. Man City 3 2 0 1 9 5 6
4. Sporting Lisbon 2 2 0 0 5 1 6
5. Real Madrid 2 2 0 0 6 4 6
6. Bayern Munich 2 1 1 0 8 3 4
7. Roma 3 1 1 1 8 5 4
8. Shakhtar Donetsk 2 1 1 0 4 2 4
9. PSV Eindhoven 3 1 1 1 2 2 4
10. Man Utd 2 1 0 1 4 2 3
11. Napoli 3 1 0 2 5 7 3
12. Bodo Glimt 3 1 0 2 4 9 3
13. Kuopion Palloseura 0 0 0 0 0 0 0
14. Lyon 0 0 0 0 0 0 0
15. Olympiakos 0 0 0 0 0 0 0
16. NEC Nijmegen 0 0 0 0 0 0 0
17. Sparta Praha 0 0 0 0 0 0 0
18. Union Saint-Gilloise 0 0 0 0 0 0 0
19. Porto 3 0 0 3 2 6 0
Bảng So Loai
1. Liverpool 3 3 0 0 12 7 9
2. Aston Villa 2 2 0 0 9 2 6
3. Barcelona 3 2 0 1 11 6 6
4. Arsenal 2 2 0 0 4 0 6
5. Real Betis 2 2 0 0 6 4 6
6. B.Dortmund 3 2 0 1 5 4 6
7. Atletico Madrid 3 1 1 1 4 3 4
8. Villarreal 3 1 0 2 8 8 3
9. Club Brugge 2 1 0 1 6 6 3
10. Lens 2 1 0 1 3 4 3
11. Leipzig 2 1 0 1 2 4 3
12. Feyenoord 2 1 0 1 4 7 3
13. Sabah FK 3 1 0 2 3 6 3
14. AEK Athens 3 1 0 2 3 8 3
15. Fenerbahce 3 0 2 1 3 9 2
16. Viking 2 0 1 1 4 6 1
17. Slavia Praha 3 0 1 2 4 7 1
18. Aarhus AGF 0 0 0 0 0 0 0
19. Ararat-Armenia 0 0 0 0 0 0 0
20. Atert Bissen 0 0 0 0 0 0 0
21. Borac Banja Luka 0 0 0 0 0 0 0
22. Crvena Zvezda 0 0 0 0 0 0 0
23. Dinamo Zagreb 0 0 0 0 0 0 0
24. Drita FC 0 0 0 0 0 0 0
25. Egnatia Rrogozhine 0 0 0 0 0 0 0
26. FC Iberia 1999 0 0 0 0 0 0 0
27. Flora Tallinn 0 0 0 0 0 0 0
28. Floriana 0 0 0 0 0 0 0
29. Gyori ETO 0 0 0 0 0 0 0
30. Kairat Almaty 0 0 0 0 0 0 0
31. KuPS 0 0 0 0 0 0 0
32. Larne 0 0 0 0 0 0 0
33. Lech Poznan 0 0 0 0 0 0 0
34. Levski Sofia 0 0 0 0 0 0 0
35. Maxline Vitebsk 0 0 0 0 0 0 0
36. Mjallby AIF 0 0 0 0 0 0 0
37. Lincoln Red Imps 0 0 0 0 0 0 0
38. Inter d.Escaldes 0 0 0 0 0 0 0
39. NK Celje 0 0 0 0 0 0 0
40. Omonia Nicosia 0 0 0 0 0 0 0
41. Petrocub 0 0 0 0 0 0 0
42. Riga FC 0 0 0 0 0 0 0
43. Shamrock Rovers 0 0 0 0 0 0 0
44. Sturm Graz 0 0 0 0 0 0 0
45. Sutjeska 0 0 0 0 0 0 0
46. Thun 0 0 0 0 0 0 0
47. Tre Fiori 0 0 0 0 0 0 0
48. Universitatea Craiova 0 0 0 0 0 0 0
49. Vardar 0 0 0 0 0 0 0
50. Vikingur Rey. 0 0 0 0 0 0 0
51. Celtic 0 0 0 0 0 0 0
52. FK Kauno Zalgiris 0 0 0 0 0 0 0
53. Gornik Zabrze 0 0 0 0 0 0 0
54. Hap. Beer Sheva 0 0 0 0 0 0 0
55. Hearts 0 0 0 0 0 0 0
56. KI Klaksvik 0 0 0 0 0 0 0
57. The New Saints 0 0 0 0 0 0 0
58. Inter Milan 2 0 0 2 4 6 0
59. Lask 2 0 0 2 3 7 0
60. Lille 2 0 0 2 2 6 0
61. Galatasaray 2 0 0 2 2 7 0
62. Slo. Bratislava 3 0 0 3 1 13 0
63. Como 2 1 0 1 6 4 3
LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU
Thứ 3, ngày 20/10
23h45 Fenerbahce 2 - 2 Slavia Praha
23h45 Sabah FK 1 - 2 B.Dortmund
Thứ 4, ngày 21/10
02h00 Roma 4 - 0 Slo. Bratislava
02h00 Liverpool 4 - 3 Villarreal
02h00 Stuttgart 1 - 1 Atletico Madrid
02h00 Porto 0 - 1 PSV Eindhoven
02h00 PSG 4 - 2 Barcelona
02h00 Napoli 4 - 3 Bodo Glimt
02h00 Man City 5 - 1 AEK Athens
23h45 Lille 2 - 4 Galatasaray
23h45 Como 4 - 1 Man Utd
Thứ 5, ngày 22/10
02h00 Aston Villa 3 - 1 Viking
02h00 Real Madrid 4 - 1 Leipzig
02h00 Bayern Munich 2 - 2 Arsenal
02h00 Inter Milan 1 - 0 Shakhtar Donetsk
02h00 Club Brugge 3 - 0 Lens
02h00 Real Betis 1 - 0 Feyenoord
02h00 Sporting Lisbon 2 - 3 Lask
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwingo88kqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáihttps://keonhacai5.hot/https://gamebaidoithuong1.io/socolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu8xbettỷ lệ kèokèo nhà cáithể thao tg88kèo nhà cái
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo