Số liệu thống kê, nhận định REMO/PA gặp CORITIBA/PR

VĐQG Brazil, vòng 25

Remo/PA

FT

2 - 3

Coritiba/PR

- Thống kê Remo/PA đấu với Coritiba/PR

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Remo/PA gặp Coritiba/PR

Remo/PA
20%
Hòa
40%
Coritiba/PR
40%

Bảng xếp hạng, thứ hạng Remo/PA gặp Coritiba/PR

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Palmeiras/SP 28 16 9 3 47 21 57
2. Flamengo/RJ 26 16 6 4 51 22 54
3. Athletico/PR 26 13 6 7 38 28 45
4. Bahia/BA 26 11 10 5 39 31 43
5. Fluminense/RJ 25 11 9 5 39 32 42
6. Cruzeiro/MG 26 12 6 8 38 36 42
7. Santos/SP 27 10 8 9 41 40 38
8. Bragantino/SP 24 10 6 8 29 24 36
9. Botafogo/RJ 28 9 8 11 41 45 35
10. Atl. Mineiro/MG 24 9 7 8 31 28 34
11. Coritiba/PR 25 9 7 9 30 36 34
12. Corinthians/SP 27 8 8 11 28 29 32
13. Sao Paulo/SP 25 8 6 11 28 29 30
14. Vitoria/BA 25 8 6 11 25 37 30
15. Gremio/RS 26 7 8 11 29 35 29
16. Mirassol/SP 26 7 8 11 31 39 29
17. Internacional/RS 27 5 10 12 28 35 25
18. Vasco DG/RJ 24 6 7 11 29 38 25
19. Remo/PA 27 5 8 14 30 44 23
20. Chapecoense 26 3 9 14 28 51 18
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BRAZIL
C.Nhật, ngày 30/08
04h30 Atl. Mineiro/MG 2 - 1 Vitoria/BA
06h00 Sao Paulo/SP 2 - 1 Bragantino/SP
07h20 Vasco DG/RJ 3 - 1 Cruzeiro/MG
21h00 Athletico/PR 3 - 3 Fluminense/RJ
Thứ 2, ngày 31/08
01h59 Sao Paulo/SP vs Bragantino/SP
01h59 Vasco DG/RJ vs Cruzeiro/MG
01h59 Remo/PA vs Coritiba/PR
01h59 Atl. Mineiro/MG vs Vitoria/BA
02h00 Flamengo/RJ 3 - 0 Botafogo/RJ
02h00 Corinthians/SP 0 - 1 Santos/SP
04h30 Mirassol/SP 1 - 1 Palmeiras/SP
04h30 Gremio/RS 3 - 1 Chapecoense
05h30 Bahia/BA 3 - 2 Internacional/RS
21h00 Athletico/PR 3 - 3 Fluminense/RJ
Thứ 3, ngày 01/09
06h00 Remo/PA 2 - 3 Coritiba/PR
BÌNH LUẬN:
go88hitclubsunwintải go88keo nha caikết quả bóng đáhitclubgo88sunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đáBongdalusoi cầu xsmbsoi cầu miền bắctỷ lệ kèo nhà cáiTHABETkubettài xỉu sunwinhttps://8xbetsports.net/Cakhia TVhttps://tylekeo.co.com/Keonhacaihttps://keonhacai555.com.mx/tỷ lệ kèo nhà cái 5Kèo Trực Tuyếnsun winkqbdOPEN88sunwinGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku887mkết quả bóng đábongdalubong daluSocolivenohu90kèo nhà cái 5SunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbd
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo