TRỰC TIẾP RODINA MOSCOW VS NEFTEKHIMIK NIZH
Hạng 2 Nga, vòng 34
Rodina Moscow
25/05
19:00
-
Neftekhimik Nizh
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Rodina Moscow
67%
Hòa
0%
Neftekhimik Nizh
33%
27/08 | Neftekhimik Nizh | 1 - 4 | Rodina Moscow |
13/05 | Neftekhimik Nizh | 1 - 5 | Rodina Moscow |
23/10 | Rodina Moscow | 0 - 2 | Neftekhimik Nizh |
- PHONG ĐỘ RODINA MOSCOW
24/04 | SKA-Khabarovsk | 2 - 1 | Rodina Moscow |
20/04 | Rodina Moscow | 1 - 2 | Khimki |
14/04 | Rodina Moscow | 2 - 0 | Leningradets |
07/04 | Sokol Saratov | 1 - 1 | Rodina Moscow |
30/03 | Rodina Moscow | 3 - 0 | Volgar Astrakhan |
- PHONG ĐỘ NEFTEKHIMIK NIZH1
28/04 | Kuban | 1 - 1 | Neftekhimik Nizh |
24/04 | Neftekhimik Nizh | 1 - 2 | Shinnik Yaroslavl |
20/04 | Tyumen | 0 - 3 | Neftekhimik Nizh |
15/04 | Neftekhimik Nizh | 0 - 3 | Dyn. Makhachkala |
07/04 | SKA-Khabarovsk | 0 - 1 | Neftekhimik Nizh |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Khimki | 29 | 16 | 6 | 7 | 45 | 32 | 54 |
2. | Dyn. Makhachkala | 28 | 15 | 6 | 7 | 30 | 14 | 51 |
3. | Akron Togliatti | 29 | 14 | 8 | 7 | 41 | 22 | 50 |
4. | Arsenal-Tula | 29 | 11 | 14 | 4 | 35 | 22 | 47 |
5. | Rodina Moscow | 28 | 12 | 8 | 8 | 43 | 25 | 44 |
6. | Tyumen | 28 | 11 | 8 | 9 | 31 | 28 | 41 |
7. | Neftekhimik Nizh | 29 | 11 | 8 | 10 | 30 | 28 | 41 |
8. | Alania Vla | 29 | 10 | 11 | 8 | 37 | 39 | 41 |
9. | Yenisey | 29 | 12 | 4 | 13 | 48 | 39 | 40 |
10. | SKA-Khabarovsk | 29 | 11 | 7 | 11 | 31 | 30 | 40 |
11. | Shinnik Yaroslavl | 29 | 11 | 7 | 11 | 33 | 38 | 40 |
12. | Kamaz | 29 | 10 | 9 | 10 | 27 | 28 | 39 |
13. | Torpedo Moscow | 29 | 9 | 9 | 11 | 26 | 29 | 36 |
14. | Chernomorets N. | 28 | 7 | 11 | 10 | 27 | 31 | 32 |
15. | Sokol Saratov | 29 | 7 | 7 | 15 | 23 | 46 | 28 |
16. | Volgar Astrakhan | 29 | 5 | 12 | 12 | 25 | 39 | 27 |
17. | Leningradets | 29 | 6 | 9 | 14 | 19 | 36 | 27 |
18. | Kuban | 29 | 5 | 8 | 16 | 20 | 45 | 23 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA
Thứ 7, ngày 25/05 | |||
19h00 | Yenisey | vs | Tyumen |
19h00 | Akron Togliatti | vs | SKA-Khabarovsk |
19h00 | Kamaz | vs | Sokol Saratov |
19h00 | Alania Vla | vs | Dyn. Makhachkala |
19h00 | Volgar Astrakhan | vs | Kuban |
19h00 | Khimki | vs | Chernomorets N. |
19h00 | Shinnik Yaroslavl | vs | Arsenal-Tula |
19h00 | Leningradets | vs | Torpedo Moscow |
19h00 | Rodina Moscow | vs | Neftekhimik Nizh |
BÌNH LUẬN: