TRỰC TIẾP SABADELL VS SD PONFERRADINA
Hạng 3 Tây Ban Nha, vòng 37
Sabadell
19/05
17:00
-
SD Ponferradina
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Sabadell
60%
Hòa
20%
SD Ponferradina
20%
10/09 | SD Ponferradina | 1 - 1 | Sabadell |
25/05 | Sabadell | 2 - 0 | SD Ponferradina |
02/11 | SD Ponferradina | 0 - 3 | Sabadell |
22/02 | SD Ponferradina | 3 - 0 | Sabadell |
21/09 | Sabadell | 1 - 0 | SD Ponferradina |
- PHONG ĐỘ SABADELL
- PHONG ĐỘ SD PONFERRADINA1
05/05 | Cornella | 0 - 1 | SD Ponferradina |
27/04 | SD Ponferradina | 1 - 3 | Barcelona B |
21/04 | CD Arenteiro | 0 - 0 | SD Ponferradina |
14/04 | SD Ponferradina | 3 - 0 | SD Logrones |
06/04 | Rayo Majada. | 0 - 1 | SD Ponferradina |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A1 | |||||||||||||||||||
1. | Deportivo | 35 | 20 | 11 | 4 | 59 | 25 | 71 | |||||||||||
2. | Barcelona B | 35 | 20 | 7 | 8 | 56 | 38 | 67 | |||||||||||
3. | Celta Vigo II | 35 | 18 | 7 | 10 | 62 | 35 | 61 | |||||||||||
4. | Gimnastic T. | 35 | 17 | 10 | 8 | 35 | 22 | 61 | |||||||||||
5. | SD Ponferradina | 35 | 16 | 12 | 7 | 35 | 23 | 60 | |||||||||||
6. | Cultural Leonesa | 35 | 14 | 14 | 7 | 33 | 24 | 56 | |||||||||||
7. | Salamanca | 35 | 13 | 12 | 10 | 35 | 29 | 51 | |||||||||||
8. | CD Arenteiro | 35 | 13 | 11 | 11 | 42 | 35 | 50 | |||||||||||
9. | Real Sociedad B | 35 | 11 | 14 | 10 | 40 | 38 | 47 | |||||||||||
10. | Lugo | 35 | 12 | 10 | 13 | 32 | 40 | 46 | |||||||||||
11. | Osasuna B | 35 | 10 | 12 | 13 | 43 | 48 | 42 | |||||||||||
12. | Real Union | 35 | 10 | 10 | 15 | 42 | 47 | 40 | |||||||||||
13. | SD Tarazona | 35 | 9 | 13 | 13 | 25 | 30 | 40 | |||||||||||
14. | Fuenlabrada | 35 | 9 | 13 | 13 | 29 | 37 | 40 | |||||||||||
15. | Sabadell | 35 | 10 | 8 | 17 | 33 | 51 | 38 | |||||||||||
16. | Teruel | 35 | 6 | 18 | 11 | 29 | 37 | 36 | |||||||||||
17. | Cornella | 35 | 8 | 11 | 16 | 28 | 37 | 35 | |||||||||||
18. | Sestao | 34 | 8 | 11 | 15 | 32 | 46 | 35 | |||||||||||
19. | Rayo Majada. | 34 | 5 | 14 | 15 | 28 | 46 | 29 | |||||||||||
20. | SD Logrones | 35 | 7 | 8 | 20 | 22 | 52 | 29 | |||||||||||
Bảng A2 | |||||||||||||||||||
1. | Castellon | 35 | 26 | 3 | 6 | 72 | 33 | 81 | |||||||||||
2. | Cordoba | 35 | 21 | 7 | 7 | 61 | 31 | 70 | |||||||||||
3. | UD Ibiza | 35 | 18 | 10 | 7 | 53 | 31 | 64 | |||||||||||
4. | Malaga | 34 | 17 | 11 | 6 | 44 | 22 | 62 | |||||||||||
5. | Ceuta | 35 | 16 | 11 | 8 | 48 | 34 | 59 | |||||||||||
6. | Recreativo Huelva | 34 | 15 | 10 | 9 | 39 | 34 | 55 | |||||||||||
7. | Murcia | 35 | 15 | 9 | 11 | 34 | 34 | 54 | |||||||||||
8. | Antequera CF | 35 | 15 | 8 | 12 | 44 | 42 | 53 | |||||||||||
9. | Atletico Madrid B | 35 | 12 | 13 | 10 | 50 | 40 | 49 | |||||||||||
10. | Algeciras | 35 | 11 | 12 | 12 | 38 | 38 | 45 | |||||||||||
11. | Real Madrid B | 35 | 11 | 12 | 12 | 41 | 41 | 45 | |||||||||||
12. | Alcoyano | 35 | 12 | 9 | 14 | 34 | 36 | 45 | |||||||||||
13. | CF Intercity | 35 | 12 | 9 | 14 | 37 | 44 | 45 | |||||||||||
14. | Atl. Sanluqueno | 34 | 9 | 12 | 13 | 32 | 37 | 39 | |||||||||||
15. | Merida | 34 | 10 | 9 | 15 | 29 | 41 | 39 | |||||||||||
16. | Linares Deportivo | 35 | 9 | 9 | 17 | 30 | 46 | 36 | |||||||||||
17. | San Fernando | 35 | 9 | 8 | 18 | 32 | 46 | 35 | |||||||||||
18. | UD Melilla | 35 | 8 | 6 | 21 | 23 | 49 | 30 | |||||||||||
19. | Granada II | 35 | 6 | 6 | 23 | 27 | 52 | 24 | |||||||||||
20. | Atl. Baleares | 35 | 5 | 8 | 22 | 18 | 55 | 23 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 TÂY BAN NHA
C.Nhật, ngày 19/05 | |||
17h00 | Sabadell | vs | SD Ponferradina |
17h00 | Sestao | vs | SD Tarazona |
17h00 | CF Intercity | vs | Real Madrid B |
17h00 | UD Ibiza | vs | Cordoba |
17h00 | Teruel | vs | Osasuna B |
17h00 | Real Union | vs | Fuenlabrada |
17h00 | CD Arenteiro | vs | Celta Vigo II |
17h00 | Real Sociedad B | vs | Deportivo |
17h00 | Linares Deportivo | vs | Alcoyano |
17h00 | UD Melilla | vs | Atl. Baleares |
17h00 | Algeciras | vs | Castellon |
17h00 | Murcia | vs | Merida |
17h00 | Rayo Majada. | vs | Salamanca |
17h00 | Cornella | vs | Cultural Leonesa |
17h00 | Atl. Sanluqueno | vs | San Fernando |
17h00 | Granada II | vs | Recreativo Huelva |
17h00 | Ceuta | vs | Atletico Madrid B |
17h00 | Malaga | vs | Antequera CF |
17h00 | Barcelona B | vs | Gimnastic T. |
17h00 | SD Logrones | vs | Lugo |
BÌNH LUẬN: