Số liệu thống kê, nhận định SAO PAULO/SP gặp GREMIO/RS

VĐQG Brazil, vòng 3

Sao Paulo/SP

Jonathan Calleri (59')
Lucas Moura (PEN 24')

FT

2 - 0

(1-0)

Gremio/RS

- Diễn biến trận đấu Sao Paulo/SP vs Gremio/RS trực tiếp

  •  

    90+5'

    Andre Henrique
  • Ferreira
    Lucian

    85'

     
  • Pedro Ferreira
    Marcos Antoni

    85'

     
  • Nahuel Ferraresi
    Lucas Mour

    71'

     
  • Gonzalo Tapia
    Alan Franc

    70'

     
  •  

    68'

    Andre Henrique
    Carlos Viniciu
  •  

    68'

    Jose Enamorado
    Joao Pedr
  •  

    68'

    Cristian Pavon
    Tet
  • Jonathan Calleri 

    59'

     
  •  

    52'

    Gustavo Martins
    Francis Amuz
  •  

    47'

    Wagner Leonardo
  •  

    45+5'

    Wagner Leonardo
  • Pablo Maia 

    45+4'

     
  • Luciano 

    43'

     
  •  

    40'

    Willian
    Edenilso
  • Pablo Maia
    Damian Bobadilla (chấn thương)

    32'

     
  • Lucas Moura 

    24'

     
  •  

    22'

    Weverton

- Thống kê Sao Paulo/SP đấu với Gremio/RS

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 1
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Sao Paulo/SP

  • 23
    Rafael
  • 35
    Sabino
  • 28
    A. Franco
  • 94
    Danielzinho
  • 13
    E. Diaz
  • 19
    Dinenno De Cara
  • 7
    Lucas Moura
  • 8
    G. Galoppo
  • 16
    Luiz Gustavo
  • 9
    J. Calleri
  • 10
    Luciano
- Đội hình dự bị:
  • 42
    Maik
  • 14
    Alan Kardec
  • 4
    Diego Costa
  • 31
    Carlos Coronel
  • 11
    Ferreira
  • 2
    Igor Vinicius
  • 46
    Pedro Ferreira
  • 32
    N. Ferraresi
  • 33
    Luan
  • 45
    Lucca Marques
  • 18
    Wendell

Đội hình Gremio/RS

  • 1
    A. Marchesin
  • 3
    W. Leonardo
  • 2
    Fabio
  • 23
    Marlon
  • 18
    Joao Pedro
  • 29
    Arthur
  • 8
    Edenilson
  • 19
    Diego Costa
  • 95
    Carlos Vinicius
  • 9
    F. Amuzu
  • 21
    C. Pavon
- Đội hình dự bị:
  • 4
    W. Kannemann
  • 37
    Du Queiroz
  • 39
    Gustavo Nunes
  • 99
    José Enamorado
  • 14
    Marcos Rocha
  • 12
    Busatto
  • 17
    Dodi
  • 38
    Caio Paulista
  • 77
    André Henrique
  • 7
    C. Pavon

Số liệu đối đầu Sao Paulo/SP gặp Gremio/RS

Sao Paulo/SP
40%
Hòa
0%
Gremio/RS
60%

Nhận định, soi kèo Sao Paulo/SP vs Gremio/RS

Châu Á: 0.83*0 : 1/4*-0.95

Sao Paulo/SP đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, Gremio/RS thi đấu thiếu ổn định: thua 2/4 trận vừa qua.

Dự đoán: SPASP

Tài xỉu: 0.91*2 1/4*0.96

3/5 trận gần đây của Sao Paulo/SP có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Gremio/RS cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Sao Paulo/SP gặp Gremio/RS

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Palmeiras/SP 33 21 9 3 58 22 72
2. Flamengo/RJ 31 20 7 4 61 25 67
3. Athletico/PR 33 15 9 9 52 42 54
4. Fluminense/RJ 32 14 10 8 52 42 52
5. Cruzeiro/MG 32 15 6 11 51 48 51
6. Atl. Mineiro/MG 31 14 8 9 42 35 50
7. Bahia/BA 31 13 10 8 44 39 49
8. Santos/SP 32 13 9 10 50 47 48
9. Sao Paulo/SP 33 14 6 13 37 35 48
10. Bragantino/SP 31 11 9 11 40 36 42
11. Botafogo/RJ 32 11 9 12 45 48 42
12. Vasco DG/RJ 32 10 8 14 41 44 38
13. Coritiba/PR 32 10 8 14 37 54 38
14. Vitoria/BA 31 10 7 14 34 45 37
15. Mirassol/SP 31 9 9 13 36 44 36
16. Corinthians/SP 31 8 9 14 32 39 33
17. Internacional/RS 32 7 11 14 33 41 32
18. Gremio/RS 31 7 10 14 34 44 31
19. Remo/PA 32 5 11 16 35 51 26
20. Chapecoense 31 3 9 19 30 63 18
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BRAZIL
Thứ 5, ngày 12/02
05h00 Chapecoense 3 - 3 Coritiba/PR
05h00 Mirassol/SP 2 - 2 Cruzeiro/MG
06h00 Atl. Mineiro/MG 3 - 3 Remo/PA
07h30 Vasco DG/RJ 0 - 1 Bahia/BA
07h30 Sao Paulo/SP 2 - 0 Gremio/RS
Thứ 6, ngày 13/02
05h00 Athletico/PR 2 - 1 Santos/SP
05h30 Fluminense/RJ 1 - 0 Botafogo/RJ
06h00 Corinthians/SP 2 - 0 Bragantino/SP
07h30 Internacional/RS 1 - 3 Palmeiras/SP
Thứ 6, ngày 20/02
05h30 Athletico/PR 0 - 1 Corinthians/SP
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwingo88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cáitrực tiếp bóng đá socolivekèo nhà cáikèo nhà cáigame bài đổi thưởngsocolivesoi kèo nhà cáitỷ lệ kèo nhà cáiTrang cá cược bóng đáKèo nhà cái 5kèo nhà cái 5tài xỉu8xbet
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo