Số liệu thống kê, nhận định SWANSEA CITY gặp PORTSMOUTH
Hạng Nhất Anh, vòng 20
Swansea City
Liam Cullen (78')
FT
1 - 0
(0-0)
Portsmouth
- Diễn biến trận đấu Swansea City vs Portsmouth trực tiếp
-
90+3'
Marlon Pack
-
Kaelan Casey

Ethan Galbrait
90'
-
87'
Makenzie Kirk
Hayden Matthew
-
Liam Cullen
78'
-
Zeidane Inoussa

Eom Ji-Sun
72'
-
Malick Yalcouye

Goncalo Franc
72'
-
71'
Colby Bishop
Callum Lan
-
70'
Harvey Blair
Yang Min-Hyeo
-
70'
Adrian Segecic
Conor Chapli
-
66'
Jordan Williams
-
61'
John Swift
-
Liam Cullen

Melker Widel
57'
-
Zan Vipotnik

Adam Ida
56'
-
50'
Jordan Williams
Zak Swanson (chấn thương)
-
Goncalo Franco
45+1'
-
Ben Cabango
13'
- Thống kê Swansea City đấu với Portsmouth
| 0(0) | Sút bóng | 0(0) |
| 0 | Phạt góc | 0 |
| 0 | Phạm lỗi | 0 |
| 0 | Thẻ đỏ | 0 |
| 0 | Thẻ vàng | 0 |
| 0 | Việt vị | 0 |
| 50% | Cầm bóng | 50% |
Đội hình Swansea City
-
22L. Vigouroux
-
15C. Burgess
-
5B. Cabango
-
14J. Tymon
-
30E. Galbraith
-
7M. Widell
-
17Gonçalo Franco
-
6M. Stamenic
-
33A. Idah
-
10E. Ji-Sung
-
35Ronald
- Đội hình dự bị:
-
4J. Fulton
-
2J. Key
-
1A. Fisher
-
16Samuels-Smith
-
8M. Yalcouye
-
9Z. Vipotnik
-
26K. Casey
-
27Z. Inoussa
-
20L. Cullen
Đội hình Portsmouth
-
1N. Schmid
-
17I. Bowat
-
14H. Matthews
-
22Z. Swanson
-
24T. Devlin
-
36C. Chaplin
-
8J. Swift
-
7M. Pack
-
49C. Lang
-
23J. Murphy
-
47Y. Min-Hyuk
- Đội hình dự bị:
-
2J. Williams
-
25M. Kirk
-
44H. Matthews
-
18M. Kosznovszky
-
26J. Bursik
-
29H. Blair
-
9C. Bishop
-
10A. Segecic
-
16L. Le Roux
Số liệu đối đầu Swansea City gặp Portsmouth
Swansea City
40%
Hòa
40%
Portsmouth
20%
| 11/03 | Portsmouth | 1 - 2 | Swansea City |
| 10/12 | Swansea City | 1 - 0 | Portsmouth |
| 01/01 | Portsmouth | 4 - 0 | Swansea City |
| 30/11 | Swansea City | 2 - 2 | Portsmouth |
| 23/04 | Portsmouth | 0 - 0 | Swansea City |
- PHONG ĐỘ SWANSEA CITY
| 22/08 | Swansea City | 0 - 0 | Sheffield Utd |
| 15/08 | Stoke City | 1 - 2 | Swansea City |
| 08/08 | Swansea City | 0 - 1 | Birmingham |
| 21/07 | Swansea City | 0 - 2 | Bochum |
| 02/05 | Swansea City | 3 - 1 | Charlton Athletic |
- PHONG ĐỘ PORTSMOUTH1
| 22/08 | Lincoln | 1 - 3 | Portsmouth |
| 15/08 | Portsmouth | 1 - 3 | QPR |
| 08/08 | West Ham Utd | 3 - 1 | Portsmouth |
| 15/07 | Woking | 1 - 2 | Portsmouth |
| 02/05 | Portsmouth | 1 - 1 | Birmingham |
Nhận định, soi kèo Swansea City vs Portsmouth
Châu Á: 0.84*0 : 1/4*-0.96
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 4/5 trận gần nhất. Lợi thế sân nhà giúp Swansea City có một trận đấu khả quan.Dự đoán: SWA
Tài xỉu: 0.88*2 1/4*0.99
4/5 trận gần đây của Swansea City có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Portsmouth cũng có không dưới 3 bàn thắng.Dự đoán: TAI
Bảng xếp hạng, thứ hạng Swansea City gặp Portsmouth
| XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
| 1. | Millwall | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 |
| 1. | Coventry | 46 | 28 | 11 | 7 | 97 | 45 | 95 |
| 2. | Charlton Athletic | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 2 | 6 |
| 2. | Ipswich | 46 | 23 | 15 | 8 | 80 | 47 | 84 |
| 3. | Wolves | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 3 | 4 |
| 4. | QPR | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 |
| 5. | Blackburn Rovers | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 3 | 4 |
| 6. | Hull City | 46 | 21 | 10 | 15 | 70 | 66 | 73 |
| 6. | Watford | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 |
| 7. | Bolton | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 |
| 8. | Swansea City | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 |
| 9. | Southampton | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 |
| 10. | West Brom | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 11. | Portsmouth | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 |
| 12. | Middlesbrough | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 |
| 13. | Cardiff City | 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 |
| 14. | Birmingham | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 |
| 15. | Wrexham | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 |
| 16. | Sheffield Utd | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 |
| 17. | Burnley | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 |
| 18. | Derby County | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | 1 |
| 19. | West Ham Utd | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | 1 |
| 20. | Bristol City | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 4 | 1 |
| 21. | Lincoln | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 |
| 22. | Oxford Utd | 46 | 11 | 14 | 21 | 45 | 59 | 47 |
| 22. | Preston North End | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 |
| 23. | Leicester City | 46 | 12 | 16 | 18 | 58 | 68 | 52 |
| 23. | Stoke City | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 |
| 24. | Sheffield Wed. | 46 | 2 | 12 | 32 | 29 | 89 | 18 |
| 24. | Norwich | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH
BÌNH LUẬN:

