Số liệu thống kê, nhận định THÁI LAN U22 gặp SINGAPORE U22

Sea Games 33, vòng 3

Thái Lan U22

FT

3 - 0

(0-0)

Singapore U22

- Thống kê Thái Lan U22 đấu với Singapore U22

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Thái Lan U22 gặp Singapore U22

Thái Lan U22
100%
Hòa
0%
Singapore U22
0%

Nhận định, soi kèo Thái Lan U22 vs Singapore U22

Châu Á: 0.89*0 : 2 1/2*0.87

Thái Lan U22 đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, Singapore U22 thi đấu thiếu ổn định: thua 4/5 trận vừa qua.

Dự đoán: THA22

Tài xỉu: 0.83*3 1/4*0.93

4/5 trận gần đây của Thái Lan U22 có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Singapore U22 cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Thái Lan U22 gặp Singapore U22

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Thái Lan U22 2 2 0 0 9 1 6
2. Đông Timo U22 2 1 0 1 4 7 3
3. Singapore U22 2 0 0 2 1 6 0
Bảng B
1. Việt Nam U22 2 2 0 0 4 1 6
2. Malaysia U22 2 1 0 1 4 3 3
3. Lào U22 2 0 0 2 2 6 0
Bảng C
1. Philippines U22 2 2 0 0 3 0 6
2. Indonesia U22 2 1 0 1 3 2 3
3. Myanmar U22 2 0 0 2 1 5 0
LỊCH THI ĐẤU SEA GAMES 33
Thứ 5, ngày 11/12
16h00 Việt Nam U22 2 - 0 Malaysia U22
19h00 Thái Lan U22 3 - 0 Singapore U22
Thứ 6, ngày 12/12
18h00 Indonesia U22 3 - 1 Myanmar U22
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam kết quả bóng đá tỷ lệ kèo nhà cái Bongdalu hitclub go88 cổng game sunwin
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo