Số liệu thống kê, nhận định UZBEKISTAN U23 gặp TRUNG QUỐC U23

U23 Châu Á, vòng Tu Ket

Uzbekistan U23

FT

0 - 0

(0-0)

Trung Quốc U23

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 2-4

- Thống kê Uzbekistan U23 đấu với Trung Quốc U23

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Uzbekistan U23 gặp Trung Quốc U23

Uzbekistan U23
75%
Hòa
25%
Trung Quốc U23
0%

Nhận định, soi kèo Uzbekistan U23 vs Trung Quốc U23

Châu Á: 0.95*0 : 3/4*0.87

Uzbekistan U23 đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, Trung Quốc U23 thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: UZB23

Tài xỉu: 0.78*1 3/4*-0.98

4/5 trận gần đây của Trung Quốc U23 có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Uzbekistan U23 gặp Trung Quốc U23

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
Bảng A
1. Việt Nam U23 3 3 0 0 5 1 9
2. Jordan U23 3 2 0 1 4 4 6
3. Arập Xêut U23 3 1 0 2 3 4 3
4. Kyrgyzstan U23 3 0 0 3 1 4 0
Bảng B
1. Nhật Bản U23 3 3 0 0 10 0 9
2. UAE U23 3 1 1 1 3 4 4
3. Syria U23 3 1 1 1 2 6 4
4. Qatar U23 3 0 0 3 0 5 0
Bảng C
1. Uzbekistan U23 3 2 1 0 5 2 7
2. Hàn Quốc U23 3 1 1 1 4 4 4
3. Lebanon U23 3 1 0 2 5 7 3
4. Iran U23 3 0 2 1 0 1 2
Bảng D
1. Australia U23 3 2 0 1 4 3 6
2. Trung Quốc U23 3 1 2 0 1 0 5
3. Iraq U23 3 0 2 1 2 3 2
4. Thái Lan U23 3 0 2 1 2 3 2
LỊCH THI ĐẤU U23 CHÂU Á
Thứ 6, ngày 16/01
18h30 Nhật Bản U23 1 - 1 Jordan U23
22h30 Việt Nam U23 2 - 2 UAE U23
Thứ 7, ngày 17/01
18h30 Uzbekistan U23 0 - 0 Trung Quốc U23
22h30 Australia U23 1 - 2 Hàn Quốc U23
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam kết quả bóng đá tỷ lệ kèo nhà cái
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo