Số liệu thống kê, nhận định VASCO DG/RJ gặp SANTOS/SP

VĐQG Brazil, vòng 1

Vasco DG/RJ

FT

2 - 1

(0-1)

Santos/SP

- Thống kê Vasco DG/RJ đấu với Santos/SP

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Vasco DG/RJ gặp Santos/SP

Vasco DG/RJ
40%
Hòa
0%
Santos/SP
60%

Nhận định, soi kèo Vasco DG/RJ vs Santos/SP

Châu Á: -0.94*0 : 1/4*0.76

VDG đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, SAN thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán: SAN

Tài xỉu: 0.95*2 1/4*0.85

3/5 trận gần đây của VDG có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của SAN cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Vasco DG/RJ gặp Santos/SP

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Palmeiras/SP 23 14 6 3 40 19 48
2. Flamengo/RJ 23 13 6 4 45 21 45
3. Athletico/PR 23 12 5 6 31 20 41
4. Fluminense/RJ 24 11 8 5 36 29 41
5. Cruzeiro/MG 24 11 6 7 34 33 39
6. Bahia/BA 23 8 10 5 32 28 34
7. Atl. Mineiro/MG 23 9 6 8 30 27 33
8. Bragantino/SP 22 9 5 8 27 23 32
9. Corinthians/SP 23 8 8 7 25 22 32
10. Coritiba/PR 23 8 7 8 28 30 31
11. Botafogo/RJ 22 8 6 8 35 34 30
12. Vitoria/BA 23 8 5 10 23 33 29
13. Sao Paulo/SP 22 7 6 9 27 26 27
14. Santos/SP 22 6 7 9 32 35 25
15. Internacional/RS 24 5 10 9 24 28 25
16. Gremio/RS 22 6 7 9 24 30 25
17. Mirassol/SP 22 6 5 11 25 35 23
18. Remo/PA 24 5 8 11 28 39 23
19. Vasco DG/RJ 22 5 7 10 23 34 22
20. Chapecoense 22 1 8 13 23 46 11
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BRAZIL
Thứ 5, ngày 29/01
05h00 Coritiba/PR 0 - 1 Bragantino/SP
05h00 Atl. Mineiro/MG 2 - 2 Palmeiras/SP
05h00 Vitoria/BA 2 - 0 Remo/PA
05h00 Internacional/RS 0 - 1 Athletico/PR
05h30 Fluminense/RJ 2 - 1 Gremio/RS
06h00 Corinthians/SP 1 - 2 Bahia/BA
06h00 Chapecoense 4 - 2 Santos/SP
07h30 Sao Paulo/SP 2 - 1 Flamengo/RJ
Thứ 6, ngày 30/01
06h00 Mirassol/SP 2 - 1 Vasco DG/RJ
07h30 Botafogo/RJ 4 - 0 Cruzeiro/MG
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo