Số liệu thống kê, nhận định WEST HAM UTD gặp QPR

Cúp FA, vòng 3

West Ham Utd

Valentin Castellanos (98')
Crysencio Summerville (45+10')

FT

1 - 1

(1-0)

QPR

(65') Richard Kone

TS 90': 1-1; HP: 1-0

- Diễn biến trận đấu West Ham Utd vs QPR trực tiếp

  •  

    118'

    Paul Smyth
  • Guido Rodriguez
    Valentin Castellano

    111'

     
  •  

    100'

    Kealey Adamson
    Amadou Mbengue (chấn thương)
  • Valentin Castellanos 

    98'

     
  •  

    90+3'

    Kieran Morgan
    Rayan Koll
  • Ollie Scarles
    Ezra Mayer

    90'

     
  • Kyle Walker-Peters
    Aaron Wan-Bissak

    90'

     
  •  

    83'

    Sam Field
    Rhys Norrington-Davie
  •  

    83'

    Daniel Bennie
    Karamoko Dembele (chấn thương)
  •  

    75'

    Rayan Kolli
  • Tomas Soucek
    Soungoutou Magass

    70'

     
  •  

    69'

    Richard Kone
  •  

    65'

    Richard Kone
  • Aaron Wan-Bissaka 

    59'

     
  • Soungoutou Magassa 

    57'

     
  •  

    54'

    Amadou Mbengue
  • Valentin Castellanos 

    51'

     
  • Crysencio Summerville 

    45+10'

     
  • Pablo
    Konstantinos Mavropanos (chấn thương)

    45+1'

     
  •  

    18'

    Paul Smyth
    Koki Saito (chấn thương)

- Thống kê West Ham Utd đấu với QPR

19(7) Sút bóng 10(3)
11 Phạt góc 3
18 Phạm lỗi 13
0 Thẻ đỏ 0
3 Thẻ vàng 4
0 Việt vị 0
68% Cầm bóng 32%

Đội hình West Ham Utd

  • 1
    M. Hermansen
  • 25
    J. Todibo
  • 15
    K. Mavropanos
  • 3
    M. Kilman
  • 29
    Wan-Bissaka
  • 27
    S. Magassa
  • 32
    F. Potts
  • 63
    E. Mayers
  • 20
    J. Bowen
  • 11
    T. Castellanos
  • 7
    C. Summerville
- Đội hình dự bị:
  • 55
    M. Kante
  • 58
    Airidas Golambeckis
  • 49
    F. Herrick
  • 39
    A. Irving
  • 19
    Pablo
  • 24
    G. Rodriguez
  • 30
    O. Scarles
  • 28
    T. Soucek
  • 2
    K. Walker-Peters

Đội hình QPR

  • 13
    J. Walsh
  • 18
    Norrington-Davies
  • 5
    S. Cook
  • 3
    J. Dunne
  • 27
    A. Mbengue
  • 14
    K. Saito
  • 15
    I. Hayden
  • 24
    N. Madsen
  • 7
    K. Dembele
  • 22
    R. Kone
  • 26
    R. Kolli
- Đội hình dự bị:
  • 29
    B. Hamer
  • 30
    T. Smith
  • 19
    T. Akindileni
  • 28
    Esquerdinha
  • 2
    K. Adamson
  • 23
    D. Bennie
  • 21
    K. Morgan
  • 11
    P. Smyth

Số liệu đối đầu West Ham Utd gặp QPR

West Ham Utd
40%
Hòa
60%
QPR
0%

Nhận định, soi kèo West Ham Utd vs QPR

Châu Á: -0.97*0 : 1*0.79

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên West Ham khi thắng 2/3 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán: WHA

Tài xỉu: 1.00*2 3/4*0.80

4/5 trận gần đây của West Ham có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của QPR cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

LỊCH THI ĐẤU CÚP FA
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo