Số liệu thống kê, nhận định WILLEM II gặp PSV EINDHOVEN

VĐQG Hà Lan, vòng 7

Willem II

FT

0 - 2

(0-0)

PSV Eindhoven

- Thống kê Willem II đấu với PSV Eindhoven

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Willem II gặp PSV Eindhoven

Willem II
20%
Hòa
20%
PSV Eindhoven
60%

Nhận định, soi kèo Willem II vs PSV Eindhoven

Châu Á: 0.88*2 : 0*1.00

WIL đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, PSV thi đấu TỰ TIN (thắng 4/5 trận gần nhất).

Dự đoán: PSV

Tài xỉu: 0.91*3 1/2*0.97

3/5 trận gần đây của WIL có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của PSV cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Willem II gặp PSV Eindhoven

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. AZ Alkmaar 3 3 0 0 8 1 9
2. Groningen 2 2 0 0 6 2 6
3. Go Ahead Eagles 2 1 1 0 6 3 4
4. Ajax 2 1 1 0 4 2 4
5. PSV Eindhoven 2 1 1 0 4 3 4
6. Feyenoord 2 1 1 0 3 2 4
7. Fortuna Sittard 3 1 1 1 5 5 4
8. Heerenveen 3 1 1 1 3 4 4
9. SBV Excelsior 2 1 0 1 5 2 3
10. NEC Nijmegen 2 1 0 1 5 3 3
11. Sparta Rotterdam 2 1 0 1 3 2 3
12. Twente 2 1 0 1 3 2 3
13. Telstar 2 1 0 1 3 4 3
14. Zwolle 3 1 0 2 3 5 3
15. Utrecht 2 0 0 2 2 6 0
16. ADO Den Haag 2 0 0 2 1 6 0
16. Volendam 34 8 8 18 35 55 32
17. NAC Breda 34 6 11 17 35 58 29
17. Willem II 2 0 0 2 2 8 0
18. Heracles Almelo 34 5 4 25 35 85 19
18. Cambuur 2 0 0 2 1 7 0
LỊCH THI ĐẤU VĐQG HÀ LAN
Thứ 7, ngày 19/09
01h00 Sparta Rotterdam vs Heerenveen
21h30 ADO Den Haag vs Cambuur
23h45 Groningen vs Zwolle
C.Nhật, ngày 20/09
01h00 Ajax vs SBV Excelsior
02h00 Willem II vs Fortuna Sittard
17h15 Feyenoord vs Utrecht
19h30 NEC Nijmegen vs Go Ahead Eagles
19h30 AZ Alkmaar vs Telstar
21h45 Twente vs PSV Eindhoven
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo