Số liệu thống kê, nhận định WSG TIROL gặp STURM GRAZ

VĐQG Áo, vòng 16

WSG Tirol

FT

0 - 3

(0-1)

Sturm Graz

- Thống kê WSG Tirol đấu với Sturm Graz

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
1 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu WSG Tirol gặp Sturm Graz

WSG Tirol
40%
Hòa
20%
Sturm Graz
40%

Nhận định, soi kèo WSG Tirol vs Sturm Graz

Châu Á: -0.99*1 : 0*0.87

WTE đang chơi KHÔNG TỐT (thua 3/5 trận gần đây). Mặt khác, SGR thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: SGR

Tài xỉu: -0.97*2 3/4*0.83

3/5 trận gần đây của SGR có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng WSG Tirol gặp Sturm Graz

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Rapid Wien 5 5 0 0 17 2 15
2. Lask 5 5 0 0 15 2 15
3. RB Salzburg 4 3 1 0 9 2 10
4. Sturm Graz 5 2 2 1 6 5 8
5. Aust Lustenau 6 2 2 2 7 9 8
6. Grazer AK 7 2 2 3 6 16 8
7. Hartberg 5 2 0 3 5 8 6
8. Wolfsberger AC 5 1 2 2 6 6 5
9. SV Ried 5 1 1 3 6 10 4
10. WSG Tirol 5 1 1 3 6 10 4
11. Austria Wien 5 1 1 3 5 11 4
12. Blau Weiss Linz 22 4 3 15 20 36 15
12. SCR Altach 7 1 0 6 5 12 3
LỊCH THI ĐẤU VĐQG ÁO
Thứ 7, ngày 12/12
01h30 Aust Lustenau vs Hartberg
23h00 WSG Tirol vs SCR Altach
BÌNH LUẬN:
go88hitclubsunwintải go88keo nha caikết quả bóng đáhitclubgo88sunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinhttps://8xbetsports.net/Cakhia TVhttps://tylekeo.co.com/Keonhacaihttps://keonhacai555.com.mx/tỷ lệ kèo nhà cái 5Kèo Trực Tuyếnsun winkqbdOPEN88sunwinGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku887mkết quả bóng đábongdalubong daluSocolivenohu90kèo nhà cái 5SunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo