TRỰC TIẾP FLANDRIA VS AGROPECUARIO AAC
Hạng 2 Argentina, vòng 2
Flandria
FT
0 - 1
(0-0)
Agropecuario AAC
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Flandria
25%
Hòa
25%
Agropecuario AAC
50%
24/09 | Agropecuario AAC | 3 - 0 | Flandria |
15/05 | Flandria | 2 - 1 | Agropecuario AAC |
25/09 | Agropecuario AAC | 0 - 0 | Flandria |
25/09 | Flandria | 0 - 1 | Agropecuario AAC |
- PHONG ĐỘ FLANDRIA
17/10 | Flandria | 1 - 1 | San Martin SJ |
09/10 | Defensores Unidos | 0 - 0 | Flandria |
30/09 | Flandria | 2 - 1 | Guillermo |
24/09 | Agropecuario AAC | 3 - 0 | Flandria |
17/09 | Flandria | 1 - 0 | Almagro |
- PHONG ĐỘ AGROPECUARIO AAC1
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Quilmes | 14 | 7 | 6 | 1 | 17 | 7 | 27 | |||||||||||
2. | San Martin Tucuman | 14 | 7 | 4 | 3 | 14 | 5 | 25 | |||||||||||
3. | San Martin SJ | 14 | 6 | 6 | 2 | 13 | 10 | 24 | |||||||||||
4. | Estudiantes BsAs | 14 | 5 | 7 | 2 | 9 | 7 | 22 | |||||||||||
5. | Ferro Carril Oeste | 14 | 5 | 5 | 4 | 21 | 17 | 20 | |||||||||||
6. | All Boys | 14 | 4 | 8 | 2 | 9 | 7 | 20 | |||||||||||
7. | CA San Miguel | 13 | 4 | 7 | 2 | 11 | 8 | 19 | |||||||||||
8. | Chacarita Jrs | 14 | 5 | 4 | 5 | 15 | 14 | 19 | |||||||||||
9. | Gimnasia Jujuy | 14 | 5 | 3 | 6 | 11 | 12 | 18 | |||||||||||
10. | Racing Cordoba | 14 | 4 | 6 | 4 | 10 | 11 | 18 | |||||||||||
11. | Agropecuario AAC | 14 | 4 | 5 | 5 | 18 | 15 | 17 | |||||||||||
12. | Arsenal Sarandi | 13 | 4 | 5 | 4 | 9 | 10 | 17 | |||||||||||
13. | Alvarado MDP | 14 | 4 | 5 | 5 | 10 | 13 | 17 | |||||||||||
14. | Deportivo Maipu | 14 | 5 | 2 | 7 | 11 | 18 | 17 | |||||||||||
15. | Talleres (RdE) | 13 | 3 | 6 | 4 | 8 | 12 | 15 | |||||||||||
16. | Guillermo | 14 | 3 | 5 | 6 | 11 | 15 | 14 | |||||||||||
17. | Tristan Suarez | 14 | 3 | 4 | 7 | 15 | 20 | 13 | |||||||||||
18. | Patronato Parana | 13 | 2 | 7 | 4 | 9 | 15 | 13 | |||||||||||
19. | CA Guemes | 14 | 1 | 8 | 5 | 8 | 14 | 11 | |||||||||||
20. | Def. Cambaceres | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Colon | 14 | 9 | 4 | 1 | 25 | 9 | 31 | |||||||||||
2. | San Telmo | 14 | 8 | 5 | 1 | 21 | 9 | 29 | |||||||||||
3. | Def.Belgrano | 14 | 8 | 2 | 4 | 22 | 11 | 26 | |||||||||||
4. | Estudiantes Rio Cuarto | 14 | 6 | 5 | 3 | 15 | 9 | 23 | |||||||||||
5. | Gimnasia y Tiro | 14 | 5 | 8 | 1 | 12 | 6 | 23 | |||||||||||
6. | Aldosivi | 14 | 5 | 7 | 2 | 15 | 10 | 22 | |||||||||||
7. | Nueva Chicago | 13 | 6 | 2 | 5 | 11 | 7 | 20 | |||||||||||
8. | Temperley | 15 | 4 | 8 | 3 | 15 | 13 | 20 | |||||||||||
9. | Atletico Atlanta | 14 | 5 | 4 | 5 | 12 | 15 | 19 | |||||||||||
10. | Deportivo Moron | 14 | 5 | 3 | 6 | 15 | 17 | 18 | |||||||||||
11. | Defensores Unidos | 14 | 4 | 5 | 5 | 14 | 17 | 17 | |||||||||||
12. | Gim.Mendoza | 14 | 4 | 5 | 5 | 14 | 17 | 17 | |||||||||||
13. | Chaco For Ever | 14 | 4 | 3 | 7 | 13 | 13 | 15 | |||||||||||
14. | Deportivo Madryn | 13 | 4 | 3 | 6 | 10 | 12 | 15 | |||||||||||
15. | CA Mitre Salta | 15 | 3 | 6 | 6 | 6 | 10 | 15 | |||||||||||
16. | Almagro | 14 | 3 | 5 | 6 | 8 | 20 | 14 | |||||||||||
17. | Atletico Rafaela | 14 | 2 | 4 | 8 | 10 | 16 | 10 | |||||||||||
18. | Almirante Brown | 14 | 1 | 5 | 8 | 7 | 16 | 8 | |||||||||||
19. | Brown de Adrogue | 14 | 1 | 5 | 8 | 8 | 25 | 8 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA
Thứ 7, ngày 10/02 | |||
05h10 | Ferro Carril Oeste | 0 - 2 | Chacarita Jrs |
C.Nhật, ngày 11/02 | |||
03h00 | CA San Miguel | 0 - 0 | Estudiantes BsAs |
03h00 | Deportivo Madryn | 0 - 2 | Aldosivi |
03h00 | Quilmes | 0 - 0 | Talleres (RdE) |
03h00 | San Telmo | 1 - 1 | Gimnasia y Tiro |
03h00 | Almagro | 2 - 1 | Deportivo Moron |
07h15 | Almirante Brown | 1 - 2 | Tristan Suarez |
07h45 | Brown de Adrogue | 2 - 2 | Temperley |
Thứ 2, ngày 12/02 | |||
03h00 | Gimnasia Jujuy | 1 - 0 | Arsenal Sarandi |
03h00 | Def.Belgrano | 1 - 0 | Nueva Chicago |
03h00 | Atletico Atlanta | 0 - 0 | Colon |
03h00 | Defensores Unidos | 1 - 0 | Estudiantes Rio Cuarto |
03h00 | CA Guemes | 1 - 0 | San Martin SJ |
04h30 | Deportivo Maipu | 0 - 2 | San Martin Tucuman |
05h00 | Chaco For Ever | 1 - 1 | Gim.Mendoza |
05h00 | Racing Cordoba | 1 - 3 | Agropecuario AAC |
06h00 | Patronato Parana | 0 - 0 | All Boys |
06h00 | Alvarado MDP | 2 - 1 | Guillermo |
Thứ 3, ngày 13/02 | |||
06h30 | Atletico Rafaela | 0 - 0 | CA Mitre Salta |
BÌNH LUẬN: