TRỰC TIẾP HUME CITY VS BENTLEIGH GREENS
Aus Victoria, vòng 10
Hume City
FT
2 - 3
(1-2)
Bentleigh Greens
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Hume City
40%
Hòa
20%
Bentleigh Greens
40%
22/07 | Bentleigh Greens | 0 - 2 | Hume City |
22/04 | Hume City | 2 - 3 | Bentleigh Greens |
24/06 | Bentleigh Greens | 0 - 0 | Hume City |
26/03 | Hume City | 3 - 4 | Bentleigh Greens |
25/06 | Bentleigh Greens | 0 - 3 | Hume City |
- PHONG ĐỘ HUME CITY
11/05 | Hume City | 0 - 2 | Oakleigh Cannons |
03/05 | Altona Magic SC | 0 - 2 | Hume City |
27/04 | Hume City | 2 - 2 | Heidelberg Utd |
20/04 | Manningham Utd | 1 - 3 | Hume City |
13/04 | Hume City | 0 - 0 | Dandenong City |
- PHONG ĐỘ BENTLEIGH GREENS1
19/08 | Avondale Heights | 2 - 1 | Bentleigh Greens |
12/08 | Altona Magic SC | 1 - 0 | Bentleigh Greens |
29/07 | Bentleigh Greens | 2 - 2 | Port Melbourne |
22/07 | Bentleigh Greens | 0 - 2 | Hume City |
15/07 | Bentleigh Greens | 0 - 2 | South Melbourne |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | South Melbourne | 13 | 10 | 2 | 1 | 30 | 11 | 32 |
2. | Heidelberg Utd | 13 | 8 | 5 | 0 | 30 | 9 | 29 |
3. | Avondale Heights | 13 | 9 | 2 | 2 | 34 | 15 | 29 |
4. | Oakleigh Cannons | 13 | 8 | 4 | 1 | 26 | 10 | 28 |
5. | Hume City | 13 | 8 | 2 | 3 | 26 | 14 | 26 |
6. | Port Melbourne | 13 | 6 | 3 | 4 | 23 | 22 | 21 |
7. | Dandenong City | 13 | 4 | 4 | 5 | 21 | 26 | 16 |
8. | Altona Magic SC | 13 | 5 | 1 | 7 | 21 | 29 | 16 |
9. | Melb. Knights | 13 | 4 | 3 | 6 | 20 | 21 | 15 |
10. | Green Gully SC | 13 | 4 | 3 | 6 | 19 | 24 | 15 |
11. | Dandenong Th. | 13 | 3 | 2 | 8 | 13 | 31 | 11 |
12. | Manningham Utd | 13 | 3 | 0 | 10 | 21 | 37 | 9 |
13. | St Albans Saints | 13 | 2 | 1 | 10 | 12 | 32 | 7 |
14. | Moreland City SC | 13 | 1 | 0 | 12 | 14 | 29 | 3 |
LỊCH THI ĐẤU AUS VICTORIA
Thứ 6, ngày 19/04 | |||
16h30 | Heidelberg Utd | 3 - 2 | Moreland City SC |
16h45 | Dandenong City | 0 - 4 | South Melbourne |
17h30 | Oakleigh Cannons | 3 - 2 | St Albans Saints |
Thứ 7, ngày 20/04 | |||
10h00 | Green Gully SC | 1 - 2 | Port Melbourne |
12h00 | Manningham Utd | 1 - 3 | Hume City |
15h15 | Altona Magic SC | 1 - 0 | Melb. Knights |
16h00 | Dandenong Th. | 0 - 8 | Avondale Heights |
BÌNH LUẬN: