TRỰC TIẾP KF LLAPI VS BUDUCNOST
Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 1
KF Llapi
FT
2 - 2
(1-1)
Buducnost
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
KF Llapi
0%
Hòa
50%
Buducnost
50%
- PHONG ĐỘ KF LLAPI
- PHONG ĐỘ BUDUCNOST1
01/07 | Egnatia Rrogozhine | 1 - 2 | Buducnost |
28/06 | Buducnost | 3 - 4 | Zaglebie Lubin |
25/06 | Maribor | 3 - 0 | Buducnost |
20/06 | Buducnost | 4 - 2 | Mornar Bar |
31/05 | FK Jerezo | 2 - 1 | Buducnost |
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: 0.81*1/4 : 0*-0.97
KFLL đang chơi KHÔNG TỐT (thua 4/5 trận gần đây). Mặt khác, BUDU thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).Dự đoán: BUDU
Tài xỉu: -0.98*2 1/2*0.80
5 trận gần đây của KFLL có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của BUDU cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Lille | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 2 | 14 | |||||||||||
2. | Slo. Bratislava | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | O.Ljubljana | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 9 | 6 | |||||||||||
4. | KI Klaksvik | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 9 | 4 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Maccabi TA | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 9 | 15 | |||||||||||
2. | Gent | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 7 | 13 | |||||||||||
3. | Zorya | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 11 | 7 | |||||||||||
4. | Breidablik | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 18 | 0 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Vik.Plzen | 6 | 6 | 0 | 0 | 9 | 1 | 18 | |||||||||||
2. | Dinamo Zagreb | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 5 | 9 | |||||||||||
3. | KF Ballkani | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | |||||||||||
4. | Astana | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Club Brugge | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 3 | 16 | |||||||||||
2. | Bodo Glimt | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 8 | 10 | |||||||||||
3. | Besiktas | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 14 | 4 | |||||||||||
4. | Lugano | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 14 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Aston Villa | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Legia Wars. | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | AZ Alkmaar | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | 6 | |||||||||||
4. | Zrinjski | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Fiorentina | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 6 | 12 | |||||||||||
2. | Ferencvaros | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 6 | 10 | |||||||||||
3. | Genk | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | |||||||||||
4. | Cukaricki Belgrade | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 16 | 0 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | PAOK | 6 | 5 | 1 | 0 | 16 | 10 | 16 | |||||||||||
2. | Ein.Frankfurt | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 7 | 9 | |||||||||||
3. | Aberdeen | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 10 | 6 | |||||||||||
4. | Helsinki | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 17 | 2 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | Fenerbahce | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 11 | 12 | |||||||||||
2. | Ludogorets | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 11 | 12 | |||||||||||
3. | Nordsjaelland | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 7 | 10 | |||||||||||
4. | Spartak Trnava | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 15 | 1 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 13/07 | |||
00h30 | Dudelange | 2 - 1 | St. Patricks |
01h00 | B36 Torshavn | 0 - 0 | Paide Linname. |
21h00 | Tobol Kostanay | 2 - 1 | Honka |
22h00 | Ararat-Armenia | 1 - 1 | Egnatia Rrogozhine |
22h00 | Inter d.Escaldes | 2 - 1 | Vikingur Gota |
22h00 | Pyunik | 2 - 0 | Trans Narva |
22h30 | MSK Zilina | 2 - 1 | Levadia T. |
22h30 | Makedonija | 0 - 1 | Rigas Futbola Skola |
22h59 | FK Panevezys | 2 - 2 | Milsami |
22h59 | Haka | 2 - 2 | Crusaders Belfast |
22h59 | FCB Magpies | 0 - 0 | Dundalk |
Thứ 6, ngày 14/07 | |||
00h00 | FK Dukagjini | 2 - 1 | Europa FC |
00h00 | Domzale | 1 - 4 | Balzan |
00h00 | Gzira Utd | 2 - 2 | Glentoran |
00h00 | Torpedo Kut. | 2 - 2 | Sarajevo |
00h00 | Riga FC | 2 - 0 | Vikingur Rey. |
00h00 | Hegelmann Litauen | 0 - 5 | Shkupi |
00h00 | Alashkert | 1 - 1 | Arsenal Tivat |
00h30 | Dunajska Stred | 2 - 1 | Dila Gori |
00h30 | Penybont | 1 - 1 | FC Santa Coloma |
00h30 | Progres Niedercorn | 2 - 2 | KF Gjilani |
01h00 | HB Torshavn | 0 - 0 | Derry City |
01h00 | Shkendija | 1 - 0 | Haverfordwest |
01h00 | Vaduz(LIE) | 1 - 2 | Neman Grodno |
01h00 | KF Tirana | 1 - 1 | Dinamo Batumi |
01h00 | KA Akureyri | 2 - 0 | Connah's QN |
01h30 | Sutjeska | 1 - 0 | SS Cosmos |
01h30 | Zeljeznicar | 2 - 2 | Dinamo Minsk |
01h45 | Linfield | 3 - 1 | Vllaznia Shkoder |
01h45 | SP La Fiorita | 1 - 1 | Zimbru |
02h00 | Maribor | 1 - 1 | Birkirkara |
Thứ 4, ngày 19/07 | |||
00h30 | Balzan | 0 - 3 | Domzale |
Thứ 5, ngày 20/07 | |||
22h00 | FC Santa Coloma | 0 - 0 | Penybont |
22h00 | Birkirkara | 1 - 2 | Maribor |
22h00 | Europa FC | 2 - 3 | FK Dukagjini |
22h30 | Trans Narva | 0 - 3 | Pyunik |
22h30 | Paide Linname. | 0 - 0 | B36 Torshavn |
22h30 | Rigas Futbola Skola | 4 - 1 | Makedonija |
22h59 | Honka | 0 - 0 | Tobol Kostanay |
22h59 | Milsami | 0 - 1 | FK Panevezys |
23h45 | Levadia T. | 1 - 2 | MSK Zilina |
Thứ 6, ngày 21/07 | |||
00h00 | Zimbru | 1 - 0 | SP La Fiorita |
00h00 | Dila Gori | 2 - 0 | Dunajska Stred |
00h00 | Dinamo Minsk | 1 - 2 | Zeljeznicar |
00h00 | Dinamo Batumi | 1 - 2 | KF Tirana |
01h00 | Neman Grodno | 1 - 1 | Vaduz(LIE) |
01h00 | Vikingur Gota | 1 - 1 | Inter d.Escaldes |
01h00 | KF Gjilani | 0 - 2 | Progres Niedercorn |
01h00 | Connah's QN | 0 - 2 | KA Akureyri |
01h00 | Egnatia Rrogozhine | 2 - 2 | Ararat-Armenia |
01h30 | Arsenal Tivat | 1 - 6 | Alashkert |
01h30 | Glentoran | 1 - 1 | Gzira Utd |
01h45 | Vllaznia Shkoder | 1 - 0 | Linfield |
01h45 | SS Cosmos | 1 - 1 | Sutjeska |
01h45 | St. Patricks | 2 - 3 | Dudelange |
01h45 | Dundalk | 3 - 1 | FCB Magpies |
01h45 | Vikingur Rey. | 1 - 0 | Riga FC |
01h45 | Derry City | 1 - 0 | HB Torshavn |
01h45 | Haverfordwest | 1 - 0 | Shkendija |
02h00 | Crusaders Belfast | 1 - 0 | Haka |
02h00 | Sarajevo | 1 - 1 | Torpedo Kut. |
02h00 | Shkupi | 0 - 0 | Hegelmann Litauen |
BÌNH LUẬN: