Số liệu thống kê, nhận định MJALLBY AIF gặp HALMSTADS

VĐQG Thụy Điển, vòng 22

Mjallby AIF

FT

1 - 0

(0-0)

Halmstads

- Thống kê Mjallby AIF đấu với Halmstads

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Số liệu đối đầu Mjallby AIF gặp Halmstads

Mjallby AIF
80%
Hòa
20%
Halmstads
0%

Nhận định, soi kèo Mjallby AIF vs Halmstads

Châu Á: 0.85*0 : 1 1/4*-0.97

Mjallby đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, Halmstads thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: MJA

Tài xỉu: 0.86*2 3/4*-0.99

3/5 trận gần đây của Halmstads có từ 3 bàn trở lên. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có từ 3 bàn thắng

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Mjallby AIF gặp Halmstads

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Sirius 23 16 4 3 53 30 52
2. Djurgardens 22 14 2 6 43 18 44
3. Hammarby 23 13 4 6 46 21 43
4. Hacken 23 11 8 4 42 29 41
5. Elfsborg 24 11 8 5 37 24 41
6. Vasteras 23 11 5 7 35 30 38
7. Goteborg 23 10 5 8 32 41 35
8. Malmo 23 10 3 10 37 34 33
9. GAIS 23 8 6 9 30 24 30
10. AIK Solna 22 8 6 8 33 39 30
11. Brommapojkarna 24 8 6 10 36 43 30
12. Mjallby AIF 24 5 8 11 28 40 23
13. Degerfors IF 23 5 5 13 20 35 20
14. Kalmar 21 5 3 13 20 32 18
15. Orgryte 24 4 6 14 29 54 18
16. Halmstads 23 3 5 15 16 43 14
LỊCH THI ĐẤU VĐQG THỤY ĐIỂN
Thứ 7, ngày 19/09
20h00 Brommapojkarna 0 - 1 Goteborg
20h00 Vasteras 2 - 0 Malmo
22h30 Orgryte 1 - 2 Sirius
C.Nhật, ngày 20/09
19h00 Halmstads 2 - 1 AIK Solna
19h00 Kalmar 0 - 5 Hacken
19h00 Djurgardens 1 - 2 Elfsborg
21h30 Mjallby AIF 0 - 3 GAIS
21h30 Degerfors IF 0 - 1 Hammarby
BÌNH LUẬN:
tải go88keo nha caikết quả bóng đásunwinTrang cá cược bóng đátỷ lệ kèo nhà cáiSun wingo88cổng game sunwinlịch thi đấu bóng đásoi cầu xsmbsoi cầu miền bắcTHABETkubettài xỉu sunwinKeonhacaikqbdGK88YG88coi truc tiep bong datruc tiep bong da hom nayXoilac 365cà khịa tv90 phút TVsin88uk88https://11win.tech/sunwinsky88five8811winku88kết quả bóng đábongdaluSunwinOPEN88go88Nhà cái uy tínkqbdOPEN88tỷ số trực tuyếnMitom TVRakhoi TV Trực Tiếp Bóng Đálink xem trực tiếp bóng đáttbdnowgoalthapcamgo88Go88OPEN88kết quả bóng đágemwinBongdaluhitclubsc88OK8386lc88socolivevebotvgo88https://tylekeonhacai.news/nhà cái vsbettrang cá cược bóng đátrang cá cược bóng đátrang cá độ bóng đánhà cái uy tín vsbetnhacaiuytin.mxxoilactvhttps://xoilac-tv.icu/cakhia8xbetvin88vin88Kèo nhà cáihttps://keonhacai555.com.mx/kèo nhà cáikèo nhà cáikeonhacai5https://cakhia6.us.com/Hi88hit clubKèo nhà cáiSunwinGo88Hitclubtrang cá cươc bóng đákqbdkeo nha cai hôm naybóng đá trực tiếpbóng đá trực tuyếntrực tiếp bóng đátruc tiep bong daxem bóng đákết quả bóng đásv388alo789đá gà trực tiếpkèo bóng đáae888KQBD8xbet8xbetsunwinhitclubtrực tiếp bóng đáxoilac tvxoilactvxoi lacxôi lạcxôi lạc tvtruc tiep bong da xoilactvtrực tiếp bóng đáKèo nhà cáirik vipลิงค์ถ่ายทอดสดฟุตบอลสำหรับสมาชิกชาวไทย - ดูบอล66trực tiếp bóng đáKèo Nhà Cái
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo