Số liệu thống kê, nhận định SHEFFIELD UTD gặp MILLWALL

Hạng Nhất Anh, vòng 41

Sheffield Utd

FT

0 - 1

(0-1)

Millwall

(21') Josh Coburn

- Diễn biến trận đấu Sheffield Utd vs Millwall trực tiếp

  •  

    78'

    Wes Harding
    George Honeyma
  •  

    78'

    Ryan Wintle
    Billy Mitchel
  • Rob Holding
    Femi Serik

    73'

     
  •  

    73'

    Macaulay Langstaff
    Casper De Norr
  •  

    73'

    George Saville
    Mihailo Ivanovi
  •  

    66'

    Aidomo Emakhu
    Luke Cundl
  • Thomas Cannon
    Tyrese Campbel

    65'

     
  • Callum OHare
    Rhian Brewste

    65'

     
  • Vinicius Souza
    Hamza Choudhur

    65'

     
  •  

    45+1'

    Joe Bryan
  • Jesurun Rak-Sakyi
    Ben Brereto

    45'

     
  •  

    21'

    Josh Coburn

- Thống kê Sheffield Utd đấu với Millwall

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Đội hình Sheffield Utd

  • 1
    M. Cooper
  • 19
    J. Robinson
  • 15
    Ahmedhodzic
  • 14
    H. Burrows
  • 38
    F. Seriki
  • 7
    R. Brewster
  • 42
    S. Peck
  • 24
    H. Choudhury
  • 23
    T. Campbell
  • 8
    G. Hamer
  • 20
    B. Brereton
- Đội hình dự bị:
  • 11
    J. Rak-Sakyi
  • 28
    T. Cannon
  • 10
    C. O'Hare
  • 17
    A. Davies
  • 5
    R. Holding
  • 3
    S. McCallum
  • 21
    Vinicius Souza
  • 9
    K. Moore
  • 35
    A. Brooks

Đội hình Millwall

  • 1
    L. Jensen
  • 5
    J. Cooper
  • 52
    T. Crama
  • 15
    J. Bryan
  • 24
    C. De Norre
  • 8
    B. Mitchell
  • 18
    Ryan Leonard
  • 25
    L. Cundle
  • 39
    G. Honeyman
  • 21
    J. Coburn
  • 26
    M. Ivanović
- Đội hình dự bị:
  • 34
    Ben Drake
  • 17
    M. Langstaff
  • 54
    Ajay Matthews
  • 22
    A. Emakhu
  • 23
    G. Saville
  • 45
    W. Harding
  • 14
    R. Wintle
  • 51
    Sheldon Kendall
  • 13
    L. Roberts

Số liệu đối đầu Sheffield Utd gặp Millwall

Sheffield Utd
20%
Hòa
20%
Millwall
60%

Nhận định, soi kèo Sheffield Utd vs Millwall

Châu Á: 0.91*0 : 3/4*0.97

Cả 2 đội đều thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Lịch sử đối đầu gọi tên SFU khi thắng 4/5 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: SFU

Tài xỉu: 0.79*2*-0.93

4/5 trận gần đây của SFU có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của MIW cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Sheffield Utd gặp Millwall

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Millwall 2 2 0 0 5 0 6
1. Coventry 46 28 11 7 97 45 95
2. West Brom 2 2 0 0 5 2 6
2. Ipswich 46 23 15 8 80 47 84
3. Charlton Athletic 2 2 0 0 4 2 6
4. Wolves 2 1 1 0 5 3 4
5. QPR 2 1 1 0 3 1 4
6. Hull City 46 21 10 15 70 66 73
6. Blackburn Rovers 2 1 1 0 4 3 4
7. Watford 2 1 1 0 3 2 4
8. Bolton 2 1 1 0 2 1 4
9. Swansea City 2 1 1 0 2 1 4
10. Southampton 2 1 0 1 4 3 3
11. Portsmouth 2 1 0 1 4 4 3
12. Middlesbrough 2 1 0 1 3 3 3
13. Cardiff City 2 0 2 0 3 3 2
14. Birmingham 2 0 2 0 2 2 2
15. Wrexham 2 0 2 0 2 2 2
16. Sheffield Utd 2 0 2 0 0 0 2
17. Derby County 2 0 1 1 3 4 1
18. West Ham Utd 2 0 1 1 3 4 1
19. Burnley 2 0 1 1 3 5 1
20. Bristol City 2 0 1 1 2 4 1
21. Lincoln 2 0 0 2 2 5 0
22. Oxford Utd 46 11 14 21 45 59 47
22. Preston North End 2 0 0 2 2 5 0
23. Leicester City 46 12 16 18 58 68 52
23. Stoke City 2 0 0 2 2 5 0
24. Sheffield Wed. 46 2 12 32 29 89 18
24. Norwich 2 0 0 2 1 5 0
LỊCH THI ĐẤU HẠNG NHẤT ANH
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam kết quả bóng đá tỷ lệ kèo nhà cái Bongdalu hitclub go88 cổng game sunwin
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo