Số liệu thống kê, nhận định SOGDIANA JIZZAKH gặp MASHAL MUBAREK

VĐQG Uzbekistan, vòng 18

Sogdiana Jizzakh

FT

2 - 0

(1-0)

Mashal Mubarek

- Thống kê Sogdiana Jizzakh đấu với Mashal Mubarek

0(0) Sút bóng 0(0)
0 Phạt góc 0
0 Phạm lỗi 0
0 Thẻ đỏ 0
0 Thẻ vàng 0
0 Việt vị 0
50% Cầm bóng 50%

Bảng xếp hạng, thứ hạng Sogdiana Jizzakh gặp Mashal Mubarek

XH ĐỘI BÓNG TR T H B BT BB Đ
1. Neftchi 16 12 2 2 37 10 38
2. Pakhtakor 15 10 4 1 26 14 34
3. Lok. Tashkent 16 8 4 4 26 21 28
4. Buxoro 15 8 2 5 21 16 26
5. Navbahor 15 7 4 4 18 13 25
6. FK AGMK 15 7 4 4 23 19 25
7. Andijan 16 7 2 7 23 19 23
8. Dinamo Samarkand 16 7 2 7 26 27 23
9. Nasaf Qarshi 15 5 6 4 17 14 21
10. Bunyodkor 15 6 1 8 14 17 19
11. Xorazm Urganch 16 5 4 7 14 20 19
12. Surkhon Termiz 15 4 4 7 14 21 16
13. Sogdiana Jizzakh 15 4 3 8 25 34 15
14. Kokand 1912 15 3 5 7 14 23 14
15. Qyzylqum 15 4 2 9 11 21 14
16. Mashal Mubarek 16 1 1 14 7 27 4
LỊCH THI ĐẤU VĐQG UZBEKISTAN
Thứ 2, ngày 17/08
17h59 Buxoro vs Neftchi
17h59 Sogdiana Jizzakh vs Qyzylqum
Thứ 3, ngày 18/08
17h59 Mashal Mubarek vs Andijan
17h59 FK AGMK vs Dinamo Samarkand
21h00 Sogdiana Jizzakh 2 - 1 Qyzylqum
22h00 Buxoro 4 - 1 Neftchi
Thứ 4, ngày 19/08
17h59 Xorazm Urganch vs Lok. Tashkent
17h59 Bunyodkor vs Kokand 1912
21h00 FK AGMK 0 - 1 Dinamo Samarkand
22h00 Mashal Mubarek 0 - 1 Andijan
Thứ 5, ngày 20/08
17h59 Pakhtakor vs Surkhon Termiz
17h59 Navbahor vs Nasaf Qarshi
21h00 Bunyodkor 0 - 1 Kokand 1912
22h00 Xorazm Urganch 1 - 3 Lok. Tashkent
Thứ 6, ngày 21/08
21h00 Navbahor 1 - 0 Nasaf Qarshi
22h00 Pakhtakor 0 - 0 Surkhon Termiz
Thứ 7, ngày 22/08
17h59 Neftchi vs Sogdiana Jizzakh
C.Nhật, ngày 23/08
17h59 Kokand 1912 vs Buxoro
BÌNH LUẬN:
go88 go88 hitclub hitclub sunwin go88 tải go88 Trang cá cược bóng đá Keonhacai tỷ lệ kèo bóng đá Bj38 keo nha cai bongdalu ga67 bj888 ug888 Tỷ số trực tuyến kqbd sv888 sunwin Sunwin Socolive FEBET soi cầu xsmb tỷ lệ kèo nhà cái 1Gom FEBET kèo nhà cái 5 kết quả bóng đá go88 soi cầu miền bắc Sun win go88 hitclub thapcam kết quả bóng đá tỷ lệ kèo nhà cái Bongdalu hitclub go88 cổng game sunwin
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo