TRỰC TIẾP SK LISEN VS DUKLA PRAHA
Hạng 2 Séc, vòng 22
SK Lisen
FT
0 - 0
(0-0)
Dukla Praha
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
SK Lisen
20%
Hòa
40%
Dukla Praha
40%
13/04 | SK Lisen | 0 - 0 | Dukla Praha |
02/09 | Dukla Praha | 0 - 0 | SK Lisen |
28/05 | SK Lisen | 1 - 3 | Dukla Praha |
29/07 | Dukla Praha | 0 - 1 | SK Lisen |
02/04 | Dukla Praha | 4 - 2 | SK Lisen |
- PHONG ĐỘ SK LISEN
27/04 | Taborsko | 1 - 0 | SK Lisen |
20/04 | SK Lisen | 1 - 2 | Sigma Olomouc II |
17/04 | Sellier&Bellot Vlasim | 4 - 5 | SK Lisen |
13/04 | SK Lisen | 0 - 0 | Dukla Praha |
06/04 | Slavia Kromeriz | 1 - 1 | SK Lisen |
- PHONG ĐỘ DUKLA PRAHA1
27/04 | Dukla Praha | 0 - 3 | Sigma Olomouc II |
21/04 | Slavia Kromeriz | 0 - 2 | Dukla Praha |
17/04 | Dukla Praha | 2 - 0 | Opava |
13/04 | SK Lisen | 0 - 0 | Dukla Praha |
06/04 | Dukla Praha | 1 - 2 | Pribram |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Dukla Praha | 25 | 14 | 5 | 6 | 39 | 26 | 47 |
2. | MFK Vyskov | 25 | 13 | 7 | 5 | 42 | 29 | 46 |
3. | Taborsko | 25 | 11 | 9 | 5 | 36 | 22 | 42 |
4. | Sigma Olomouc II | 25 | 13 | 3 | 9 | 37 | 35 | 42 |
5. | MFK Chrudim | 25 | 10 | 7 | 8 | 45 | 41 | 37 |
6. | Sparta Praha B | 25 | 10 | 5 | 10 | 45 | 41 | 35 |
7. | Sellier&Bellot Vlasim | 24 | 8 | 10 | 6 | 32 | 28 | 34 |
8. | SK Lisen | 25 | 8 | 9 | 8 | 29 | 30 | 33 |
9. | Pribram | 25 | 10 | 3 | 12 | 28 | 37 | 33 |
10. | Opava | 24 | 9 | 5 | 10 | 25 | 27 | 32 |
11. | Brno | 25 | 9 | 4 | 12 | 32 | 34 | 31 |
12. | Jihlava | 25 | 8 | 6 | 11 | 35 | 36 | 30 |
13. | Vik.Zizkov | 25 | 8 | 5 | 12 | 36 | 45 | 29 |
14. | Varnsdorf | 25 | 6 | 10 | 9 | 42 | 42 | 28 |
15. | SK Prostejov | 25 | 8 | 3 | 14 | 33 | 47 | 27 |
16. | Slavia Kromeriz | 25 | 6 | 5 | 14 | 24 | 40 | 23 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 SÉC
Thứ 6, ngày 12/04 | |||
23h00 | Jihlava | 1 - 1 | Sellier&Bellot Vlasim |
23h00 | Opava | 3 - 2 | Sparta Praha B |
23h00 | Pribram | 0 - 1 | Sigma Olomouc II |
Thứ 7, ngày 13/04 | |||
15h15 | MFK Vyskov | 1 - 0 | MFK Chrudim |
15h30 | SK Prostejov | 2 - 1 | Taborsko |
21h30 | SK Lisen | 0 - 0 | Dukla Praha |
C.Nhật, ngày 14/04 | |||
15h15 | Vik.Zizkov | 3 - 2 | Slavia Kromeriz |
21h30 | Varnsdorf | 4 - 1 | Brno |
BÌNH LUẬN: